राशिचक्र भविष्य 2022 Marathi
Like
Like Love Haha Wow Sad Angry

राशिचक्र भविष्य 2022
राशिचक्र भविष्य 2022 मध्ये तुम्हाला वैदिक ज्योतिष आधारित सर्व 12 राशींच्या जीवनाने जोडलेली प्रत्येक लहान मोठी माहिती मिळते. या मध्ये वर्ष 2022 ची वार्षिक भविष्यवाणी प्रदान केली गेली आहे. ज्याच्या मदतीने तुम्हाला येणाऱ्या वेळात अधिक उत्तम बनवून प्रत्येक विपरीत परिस्थिती साठी स्वतःला आधी तयार करण्यात मदत मिळणार आहे. अ‍ॅस्ट्रोसेज चे बरेच वरिष्ठ ज्योतिषींद्वारे ग्रह-नक्षत्रांची योग्य गणना करून या भविष्यफळाला तुमच्यासाठी तयार केले आहे अ‍ॅस्ट्रोसेज च्या बऱ्याच वरिष्ठ ज्योतिषींद्वारे ग्रह नक्षत्रांची योग्य गणना करून या भविष्यफळाला तुमच्यासाठी तयार केले आहे. या द्वारे तुम्ही जाणून घेऊ शकतात की, व्यवसाय, नोकरी, धन, स्वास्थ्य, शिक्षण आणि कौटुंबिक जीवनाच्या दृष्टीने तुमच्यासाठी येणारे नवीन वर्ष कसे राहील?

याच्या व्यतिरिक्त, तुम्ही आमच्या या विशेष वार्षिक राशि भविष्य 2022 ने आपल्या कौटुंबिक जीवन, वैवाहिक जीवन आणि प्रेम जीवनाच्या बाबतीत ही विस्तृत रूपात सर्व माहिती प्राप्त करतात. फक्त इतकेच नाही, आम्ही आमच्या या राशि भविष्यात प्रत्येक राशीतील जातकांना आपल्या नव वर्षाला यशस्वी बनवण्यासाठी राशी अनुसार काही कारगार उपाय ही सांगू, जेणे करून तुम्ही भविष्यात येणाऱ्या आपल्या प्रत्येक समस्यांपासून मुक्ती मिळू शकते. राशि भविष्य 2022 च्या अनुसार, समजायचे झाल्यास येणारे वर्ष 2022 सर्व 12 राशींच्या जीवनात खूप खास आणि महत्वपूर्ण बदल घेऊन येईल, याचा प्रभाव तुमच्या जीवनात जवळपास सर्व क्षेत्रात कुठल्या न कुठल्या रूपात नक्कीच पडेल.

मेष राशि भविष्य 2022

मेष राशिचक्र भविष्य 2022 च्या अनुसार, मंगळ ग्रह महिन्याच्या उत्तरार्धात म्हणजे 16 जानेवारी ला धनु राशीमध्ये प्रवेश करेल. मंगळाचा प्रभाव तुम्हाला आर्थिक दृष्टिकोनाने अनुकूल फळ देण्याचे कार्य करेल सोबतच, या संक्रमणाचा प्रभाव मेष राशीतील जातकांच्या जीवनात सकारात्मकता ही घेऊन येईल. याच्या व्यतिरिक्त, 13 एप्रिल ला गुरु बृहस्पती चे संक्रमण ही तुमच्याच राशी म्हणजे मीन राशीमध्ये होईल, यामुळे सर्वात अधिक विद्यार्थ्यांना शिक्षणात अपार यश प्राप्त होईल कारण, कर्मफळ दाता शनी या वर्षभर तुमच्या अधिकांश हिश्यात दशम भावात उपस्थित राहतील म्हणून, जीवनात विभिन्न क्षेत्रात यश प्राप्त करण्यासाठी तुम्हाला आधीपेक्षा अधिक मेहनत करावी लागेल.

वार्षिक राशिचक्र भविष्य 2022 च्या अनुसार, वर्ष 2022 च्या सुरवातीला या राशीतील प्रेमी जातकांच्या जीवनात काही आव्हाने दर्शवत आहे सोबतच, शनी आणि बुध ची युती 2022 च्या सुरवाती पासून मार्च पर्यंत होण्याने तुम्हाला काही लहान-मोठ्या आरोग्य संबंधित समस्या होण्याची शक्यता आहे. याच्या व्यतिरिक्त, मध्य मे पासून ऑगस्ट पर्यंत मीन राशीमध्ये मंगळ देवाचे संक्रमण होण्याने तुम्ही पचन संबंधित समस्यांचा सामना करू शकतात. अश्यात तुम्हाला आपल्या आरोग्याच्या प्रति विशेष सावधानी ठेवण्याची आवश्यकता आहे. 10 ऑगस्ट पर्यंत मंगळ देव स्वयंच्या राशीमध्ये असेल आणि चतुर्थ भावावर त्याची दृष्टी असेल आणि नंतर ते दुसऱ्या भावात संक्रमण करतील यामुळे तुमच्या कौटुंबिक जीवनात खास प्रभाव पाहायला मिळेल.

वृषभ राशि भविष्य 2022

वृषभ राशि भविष्य 2022 च्या अनुसार, या वर्षी जीवनातील विभिन्न पैलूंमध्ये तुम्हाला सामान्य परिणाम प्राप्त होणार आहे. सुरवातीच्या महिन्याच्या मध्यात म्हणजे 16 जानेवारी ला मंगळ देवाचे धनु राशीमध्ये होणारे संक्रमण, तुम्हाला भाग्याची साथ देणारे असेल. यामुळे तुम्ही तुमच्या जीवनात बऱ्याच क्षेत्रात अपार यश मिळवू शकतात. या व्यतिरिक्त, शनी चे तुमच्या राशीच्या नवम भावात उपस्थित होणे, या वर्षी करिअर च्या क्षेत्रात ही तुम्हाला अनुकूल परिणाम मिळतील सोबतच, तुम्ही आपल्या प्रोफेशनल लाइफ मध्ये ही उन्नती करू शकाल. याच्या व्यतिरिक्त, शनी चे आपल्या राशीच्या नवम भावात उपस्थित होणे तुम्हाला कमाई चे बरेच स्रोत उत्पन्न करण्यात मदत करेल खासकरून, या वर्षी एप्रिल मध्ये बऱ्याच ग्रहांचे स्थान परिवर्तन याकडे इशारा करत आहे की, तुम्ही या काळात धन आणि संपत्ती संचय करण्यात यशस्वी राहाल.

तथापि, वार्षिक राशि भविष्य 2022 च्या अनुसार, या वर्षी ऑगस्ट आणि ऑक्टोबर मध्ये धन संबंधित जोडलेल्या चढ-उताराने ही तुम्हाला काही आर्थिक तंगीचा सामना करावा लागेल. एप्रिल मध्ये मीन राशीमध्ये गुरु बृहस्पतीचे संक्रमण होईल. यामुळे तुमचा एकादश भाव प्रभावित होईल. याच्या परिणामस्वरूप, तुम्ही आपल्या सुख सुविधा आणि इच्छांवर मोकळा खर्च कराल. याच्या व्यतिरिक्त, या वर्षी बरेच वृषभ राशीतील जातक, आपल्या वरिष्ठ अधिकाऱ्यांसोबत ही आपले उत्तम संबंध स्थापित करण्यात यशस्वी राहील. वर्ष 2022 च्या शेवटी तीन महिने म्हणजे ऑक्टोबर, नोव्हेंबर आणि डिसेंबर आपल्या संतान साठी सर्वात अधिक अनुकूल राहणार आहे.

मिथुन राशि भविष्य 2022

मिथुन राशि भविष्य 2022 च्या अनुसार, ग्रहांची स्थिती या कडे इशारा करत आहे की, या वर्षी मिथुन राशीतील जातकांना आपल्या जीवनात बऱ्याच आव्हानां सोबतच, बऱ्याच उत्तम संधी ही मिळणार आहे. या वर्षी सुरवाती च्या वेळात जानेवारी पासून मार्च पर्यंत शनी देव आपल्या राशीमध्ये आपल्याच अष्टम भावात उपस्थित असतील. यामुळे तुम्हाला काही आर्थिक नुकसान सोबतच, बऱ्याच आरोग्य संबंधित समस्या आणि कष्ट घ्यावे लागू शकतात. या काळात मिथुन राशीतील जातकांसाठी परीक्षणा ची वेळ सिद्ध होईल. याच्या व्यतिरिक्त, मध्य फेब्रुवारी (17 फेब्रुवारी) पासून एप्रिल पर्यंत, तुम्ही ऍसिडिटी, गुढगेदुखी, सर्दी इत्यादी सारख्या बऱ्याच आरोग्य समस्यांनी पीडित होऊ शकतात.

तथापि, मध्य एप्रिल नंतर राहूचे संक्रमण एकादश भावात होण्याने मिथुन राशीतील जातकांच्या जीवनात बरेच सकारात्मक बदल होतील. या नंतर एप्रिल पासून जुलै च्या मध्ये जेव्हा मीन राशीमध्ये गुरु बृहस्पती चे संक्रमण होईल तेव्हा तो काळ सर्वात अधिक विद्यार्थ्यांसाठी भाग्यपूर्ण सिद्ध होईल कारण, या काळात मिथुन राशीतील विद्यार्थी आपल्या शिक्षणात इच्छेनुसार परिणाम प्राप्त करण्यात यशस्वी राहतील. 27 एप्रिल नंतर तुमच्या राशीच्या नवम भावात शनी देवाचे स्थान परिवर्तन, हे संकेत देत आहे की, ते जातक जे स्पर्धा परीक्षेची तयारी करत आहे त्यांना यश मिळवण्यासाठी आता थोडी वाट पाहावी लागेल. तसेच नोकरी शोधात असणाऱ्या जातकांना मे पासून ऑगस्ट मध्ये उत्तम परिणाम मिळतील कारण, या वेळी मंगळ देव आपली संक्रमणिय स्थिती करून तुमच्या राशीच्या दशम, एकादश आणि द्वादश भावात प्रवेश करतील, यामुळे तुम्हाला बऱ्याच उत्तम संधी मिळण्याची शक्यता राहील.

कर्क राशि भविष्य 2022

कर्क राशि भविष्य 2022 च्या भविष्यवाणी अनुसार, या वर्षी वर्षाच्या सुरवाती मध्ये तुमच्या राशीच्या सप्तम भावात उपस्थित शनी देवाचा प्रभाव, जीवनात बऱ्याच समस्यांना जन्म देईल परंतु, 16 जानेवारी ला धनु राशीमध्ये मंगळ देवाचे संक्रमण तुमचा आत्मविश्वास वाढवेल आणि तुम्हाला बऱ्याच समस्यांनी त्वरित सुटका देण्यात मदत करेल तथापि, आराम आणि आनंदाच्या भावात मंगळाची उपस्थिती असणे तुमच्या माता च्या आरोग्याला समस्या देण्याचे कार्य करेल म्हणून, त्यांची उत्तम काळजी घेऊन त्यांच्या खाण्या-पिण्याच्या प्रति विशेष सावध राहा.

या नंतर, एप्रिल मध्ये बरेच अन्य महत्वाच्या ग्रहांचे संक्रमण आणि फेरबदल ही होईल, यामुळे तुमच्या जीवनात बरेच बदल होतील. या सोबतच, या वर्षी एप्रिल शेवट पासून जुलै पर्यंत कुंभ राशीमध्ये शनीचे संक्रमण होण्याने तुमचे आर्थिक जीवन मुख्य रूपात प्रभावित होईल तथापि, या नंतर एप्रिल पासून ऑगस्ट पर्यंतची वेळ तुमच्यासाठी फळदायी राहणार आहे. गुरु बृहस्पती मध्य एप्रिल ला मीन राशीमध्ये नवम भावात आपले संक्रमण करेल. याच्या परिणामस्वरूप , तुमच्या जीवनात काही सकारात्मकता येईल आणि तुम्ही आपल्या जीवनात उपस्थित बऱ्याच समस्यांना समाप्त करण्यात सक्षम असाल. या नंतर मेष राशीमध्ये राहू ग्रहाचे संक्रमण तुम्हाला रोजगाराची नवीन संधी देईल. छाया ग्रह राहूची शुभ स्थिती, कर्क राशीतील जातकांना सप्टेंबर पर्यंत भाग्याचा साथ देईल. जून-जुलै मध्ये मंगळ देव मेष राशीमध्ये प्रवेश करून आपल्या राशीला पूर्ण रूपात दृष्टी करतील. ज्याच्या परिणामस्वरूप, विवाहित जातकांना आपल्या विवाहित जीवनात प्रत्येक प्रकारच्या विपरीत परिस्थितींपासून निजात मिळू शकेल.

सिंह राशि भविष्य 2022

सिंह राशि भविष्य 2022 च्या अनुसार, हे वर्ष सिंह जातकांसाठी मिळता-जुळता राहील खासकरून, सुरवातीच्या वेळी म्हणजे जेनाएवरी च्या महिन्यात तुमच्या राशीच्या पंचम भावात गुरु बृहस्पती चे उपस्थित होणे तुमच्या आर्थिक जीवनात सकारात्मकता आणण्याचे कार्य करेल. या सोबतच जानेवारी च्या शेवटी मार्च पर्यंत मंगळ देवाचे संक्रमण तुमच्या संतान च्या आरोग्यात ही सुधार करण्याकडे इशारा करत आहे. यामुळे त्यांच्या सोबत तुम्ही काही वेळ व्यतीत करतांना दिसाल. 26 जानेवारी ला मंगळ देव तुमच्या राशीच्या सहाव्या भावात उपस्थित होतील, जे कुंडलीचा भाग्य भाव असतो. अश्यात या वेळी तुम्हाला कार्य क्षेत्रात सर्वात अधिक सकारात्मक फळ मिळतील. यामुळे तुम्ही अपार यश प्राप्त करू शकाल. तथापि, या वर्षी सिंह राशीतील जातकांना, विशेष रूपात फेब्रुवारी आणि एप्रिल महिन्यात थोडे अधिक सावध राहण्याचा सल्ला दिला जातो कारण, या काळात बऱ्याच ग्रहांची युती आणि फेरबदल तुम्हाला प्रतिकूल फळ देण्याचे कार्य करतील.

वर्ष 2022 ची भविष्यवाणी पाहिल्यास, सिंह राशीतील जातकांसाठी एप्रिल चा महिना काही अप्रकाशित घटनांनी भरलेला राहील सोबतच 12 एप्रिल ला छायाग्रह राहूचे मेष राशीमध्ये होणारे संक्रमण तुमच्या नवम भावाला प्रभावित करेल. यामुळे तुम्हाला काही आरोग्य समस्या होण्याची ही शक्यता राहील. अश्यात, आपल्या आरोग्याची काळजी घ्या. 16 एप्रिल पासून ऑगस्ट पर्यंत, गुरु बृहस्पती मीन राशीमध्ये प्रवेश करून तुमच्या पंचम भावावर दृष्टी करतील. ज्याच्या परिणामस्वरूप, तुम्हाला जीवनात भाग्याचा साथ मिळेल आणि सर्वात अधिक माध्यमिक शिक्षण ग्रहण करत असलेल्या विद्यार्थ्यांना त्यांच्या इच्छेनुसार प्रत्येक परीक्षेत अपार यश मिळण्याचे ही योग बनतील. या नंतर, 22 एप्रिल नंतर, मेष राशीमध्ये राहूची उपस्थिती कार्यक्षेत्रात तुमच्या बॉस आणि वरिष्ठ अधिकाऱ्यांसोबत तुमचे संबंध उत्तम करण्यात मदतगार सिद्ध होईल. यामुळे कार्य क्षेत्रात तुमची पद प्रतिष्ठा वाढण्यासोबतच, तुम्हाला पद उन्नती आणि वेतनवाढ मिळण्याची ही शक्यता आहे.

जर तुम्ही विवाहित आहेत आणि तुमचे आपल्या जीवनसाथी सोबत काही वाद चालू असेल तर, एप्रिल पासून सप्टेंबरच्या मध्ये तुम्ही आपल्या मधील प्रत्येक वाद संपवून जीवनसाथी सोबत फिरायला जाण्याची योजना बनवू शकतात. याच्या व्यतिरिक्त, 10 ऑगस्ट पासून ऑक्टोबर मध्ये मंगळ देवाचे वृषभ राशीमध्ये होणारे संक्रमण तुमच्यासाठी भाग्यशाली सिद्ध होईल. यामुळे तुम्ही अपार यश प्राप्ती करण्यात सक्षम असतील.

कन्या राशि भविष्य 2022

कन्या राशि भविष्य 2022 च्या अनुसार, जानेवारी महिन्यात मंगळ देवाचे धनु राशीमध्ये होणारे संक्रमण तुम्हाला धन आणि आर्थिक समृद्धी देण्याचे कार्य करेल आणि यामुळे तुम्ही आपली प्रत्येक प्रकारच्या आर्थिक तंगी पासून निजात मिळवू शकाल तथापि, आरोग्याच्या दृष्टीने काही समस्या उत्पन्न होऊ शकतात कारण, ही वेळ तुम्हाला आरोग्यात काही समस्या ही देऊ शकते. या नंतर, एप्रिल, जून आणि सप्टेंबर चा महिना तुमच्यासाठी थोडा प्रतिकूल राहील. अश्यात तुम्हाला सर्वात अधिक आपल्या आरोग्याच्या बाबतीत सावधान राहण्याचा सल्ला दिला जातो. तसेच, 26 फेब्रुवारी पासून मंगळ देवाचे मकर राशीमध्ये प्रस्थान करणे तुमच्या पंचम भावाला प्रभावित करेल आणि याचे सर्वात अधिक सकारात्मक फळ, कन्या राशीतील विद्यार्थ्यांना मिळणार आहे.

या वर्षी मार्चच्या सुरवाती मध्ये चार प्रमुख ग्रह: शनी, मंगळ, बुध आणि शुक्राचे एक सोबत उपस्थित होऊन “चतुर्थ ग्रह योग” चे निर्माण करणे, कन्या राशीतील जातकांना कमाईच्या नवीन स्रोतांनी उत्तम लाभ अर्जित करण्यात यश देईल. या नंतर, एप्रिल च्या शेवटी जुलै च्या मध्य पर्यंत शनी आपले पुनः स्थान परिवर्तन करून आपला सहावा भाव सक्रिय होईल यामुळे तुमच्या आणू कुटुंबामध्ये काही मतभेद उत्पन्न करणारे आहे. अश्यात, घर-कुटुंबातील सदस्यांसोबत मर्यादित बोला. जे व्यक्ती विदेशात जाऊन शिक्षण घेण्याचे स्वप्न पाहत आहेत त्यांनी सप्टेंबर पासून डिसेंबर च्या शेवटी त्यांना अत्याधिक अनुकूल परिणाम मिळण्याची शक्यता आहे. या सोबतच, बुध देवाचे तुळ राशीमध्ये संक्रमण होणे तुमच्या दुसऱ्या भावाला प्रभावित करेल आणि या कारणाने ऑक्टोबर पासून मध्य नोव्हेंबर पर्यंत तुमच्या प्रेम संबंधात सकारात्मकता येईल. यामुळे तुम्ही आपल्या प्रियतम सोबत आपल्या उत्तम नात्याचा आनंद घेतांना दिसाल.

तुळ राशि भविष्य 2022

तुळ राशि भविष्य 2022 च्या अनुसार, तुळ राशीतील जातकांना नवीन वर्ष 2022 च्या सुरवाती मध्ये शारीरिक, मानसिक आणि करिअर ने जोडलेले अनुकूल परिणाम दिसतील परंतु, व्यवसाय आणि कुटुंबाची गोष्ट केली असता, परिस्थिती काहीशी कष्टदायक राहणार आहे. मध्य जानेवारी मध्ये धनु राशीमध्ये मंगळ देवाचे संक्रमण ही तुम्हाला आर्थिक जीवनात शुभ फळ देणार आहे याच्या परिणामस्वरूप, तुम्ही आपले धन संचय करण्यात यशस्वी राहाल. या नंतर, मार्च च्या सुरवाती मध्ये तुमच्या राशीमध्ये शनी, मंगळ, बुध आणि शुक्र मिळून ‘चतुर ग्रह योग’ बनवाल, आणि यामुळे प्रत्येक प्रकारची आर्थिक तंगी दूर होईल व तुमच्या कमाई मध्ये वृद्धी होण्याची शक्यता वाढेल.

तसेच, जर विद्यार्थ्यांची गोष्ट केली असता, एप्रिल महिन्यात मीन राशीमध्ये गुरु बृहस्पती चे संक्रमण तुळ राशीतील विद्यार्थ्यांना शिक्षणाच्या क्षेत्रात इच्छेनुसार परिणाम देण्याचे कार्य करेल नंतर, मे पासून नोव्हेंबर मधील काळ तुम्हाला काही विदेशी जमीन, नोकरी किंवा शिक्षणाने जोडलेली काही वार्ता प्राप्त होण्याची अपेक्षा आहे. 26 फेब्रुवारी ला आपल्या राशीच्या चतुर्थ भावात लाल ग्रह मंगळाचे संक्रमण ही या राशीतील विद्यार्थ्यांना सार्थक परिणाम देण्याकडे इशारा करत आहे. एप्रिल महिन्याच्या वेळी मेष राशीमध्ये छायाग्रह राहू चे उपस्थित होणे आणि त्याचा तुमच्या सप्तम भावाला प्रभावित करण्यात प्रेम संबंधांसोबतच विवाहित जातकांच्या जीवनात ही बरेच मोठे बदल होणार आहेत तसेच, ते जातक जे आता पर्यंत सिंगल आहेत त्यांना वर्ष 2022 मध्ये ऑक्टोबर पासून नोव्हेंबर च्या मध्ये पवित्र बंधनात येण्याची शक्यता राहील.

वृश्चिक राशि भविष्य 2022

वृश्चिक राशि भविष्य 2022 च्या अनुसार, नवीन वर्ष 2022 वृश्चिक राशीतील लोकांसाठी मिळते-जुळते परिणाम घेऊन येईल. 2022 च्या सुरवातीपासून एप्रिल पर्यंत, तुम्हाला बऱ्याच अनावश्यक खर्चाचा सामना करावा लागेल. नंतर एप्रिल महिन्याच्या शेवटी कुंभ राशीमध्ये शनी ग्रहाचे संक्रमण तुमच्या करिअर, आर्थिक जीवनासोबत कौटुंबिक जीवनात मिश्रित परिणाम देण्याचे कार्य करेल. या नंतर मध्य एप्रिल वेळी मीन राशीमध्ये गुरु बृहस्पती चे ही होणारे संक्रमण, तुमच्या राशीच्या पाचव्या भावाला प्रभावित करेल. ज्याच्या परिणामस्वरूप, तुमची स्थिती उत्तम होईल आणि तुम्हाला काही आर्थिक तंगी पासून निजात मिळू शकेल. या सोबतच, या महिन्यात 12 एप्रिल ला राहू चे स्थान परिवर्तन ही तुमच्या आरोग्यात सुधार आणण्याचे योग बनवेल तथापि, याच्या व्यतिरिक्त, तुम्ही बऱ्याच प्रमाणात मानसिक रूपात तणावग्रस्त राहाल ज्याचा नकारात्मक परिणाम तुमच्या जीवनातील विभिन्न क्षेत्रांना प्रभावित करेल.

या वर्षी मे पासून सप्टेंबर मध्ये बऱ्याच शुभ ग्रहांची अनुकूल स्थितीच्या कारणाने तुम्ही उत्तम धन अर्जित करण्यात यशस्वी राहाल. नंतर सप्टेंबर महिन्यात तुमच्या लाभ आणि नफ्याच्या भावात शुक्राचे होणारे संक्रमण तुम्हाला वेगवेगळ्या स्रोतांनी धन आणि नफा देईल. या नंतर 13 ऑगस्ट पासून ऑक्टोबर पर्यंत शुक्राचे तुमच्या नवम भावात संक्रमण करणे तुमच्या आईच्या आरोग्याची काळजी घेण्याकडे इशारा करत आहे. अश्यात, या काळात त्यांच्या आरोग्याची काळजी घ्या आणि त्यांच्या खाण्या-पिण्याची विशेष सावधानी ठेवा. तुमच्या प्रेम जीवनाकडे पहायचे झाल्यास, एप्रिल च्या शेवटी कुंभ राशीमध्ये शनीचे स्थान परिवर्तन आणि त्याचे तुमच्या चतुर्थ भावात विराजमान होणे तुमच्या आणि प्रियतम मध्ये काही लहान लहान मुद्यांना घेऊन वादाचे कारण बनेल तथापि, या काळात तुम्हाला विशेष रूपात आपल्या या सुंदर नात्यावर विश्वास ठेऊन प्रेमी सोबत प्रत्येक प्रकारचा वाद करणे टाळले पाहिजे. याच्या व्यतिरिक्त, सप्टेंबर पासून नोव्हेंबर मध्ये कन्या राशीमध्ये शुक्राचे संक्रमण तुमच्या एकादश भाव ला प्रभावित करेल. यामुळे शुक्र तुमच्या राशीमध्ये दुर्बल अवस्थेत असून तुम्हाला आणि तुमच्या प्रिय ला एकमेकांना समजण्यासाठी बराच वेळ देईल आणि याच्या परिणामस्वरूप, तुम्ही दोघे एक सोबत मिळून प्रत्येक वाद सोडवण्यात आणि उत्तम वेळ घालवण्यात यशस्वी राहाल.

धनु राशि भविष्य 2022

राशि भविष्य 2022 च्या अनुसार, धनु राशीतील जातकांसाठी वर्ष 2022 विशेषरूपात, आर्थिक मुद्यांनी जोडलेल्या गोष्टींसाठी अनुकूल राहील. वर्ष 2022 ची सुरवात म्हणजे जानेवारी च्या वेळी मंगळ ग्रहाचे तुमच्याच राशीमध्ये होणारे संक्रमण तुम्हाला धनाने जोडलेल्या प्रत्येक बाबतीत मजबूत स्थिती प्रदान करण्यात मदत करेल. शिक्षणाच्या दृष्टीने ही वर्ष 2022 ची सुरवात धनु राशीतील विद्यार्थ्यांसाठी अनुकूल राहील. त्या नंतर फेब्रुवारी पासून जून पर्यंत तुम्ही आपल्या मेहनतीच्या अनुसार परिणाम मिळवाल आणि स्पर्धा परीक्षेची तयारी करणारे जातक या वेळी आपल्या अपेक्षांना वाढवण्यात सक्षम असतील.

तथापि, या वर्षाच्या सुरवाती मध्ये धनु राशीमध्ये होणारे मंगळचे संक्रमण, बऱ्याच जातकांना मानसिक चिंता आणि तणाव देण्याचे कारण बनेल सोबतच, मंगळाची तुमच्या सप्तम भावात दृष्टी करण्याने ही कौटुंबिक जीवनात काही मतभेद उत्पन्न करू शकतात. आता बोलूया आपल्या विवाहित जीवन आणि प्रेम जीवनाविषयी तर, जानेवारी मध्ये सूर्य देवाचे कर्मफळ डेटा शनी सोबत मकर राशीमध्ये युती करणे, तुमच्या आणि साथी मध्ये बऱ्याच प्रकारच्या समस्या आणि गैरसमजाला जन्म देऊ शकते अश्यात, तुम्हाला खासकरून आपल्या शब्दांवर नियंत्रण ठेवण्याचा सल्ला दिला जातो.

एप्रिल ते जून च्या मध्ये गुरु बृहस्पतीचे आपल्याच राशी मीन मध्ये संक्रमण करणे, परिस्थिती मध्ये काही बदल घेऊन येईल. ज्याच्या परिणामस्वरूप, जून महिन्यापासून 20 जुलै पर्यंत तुमच्या वैवाहिक जीवनात बऱ्याच सुधारणा होतील आणि तुम्ही वर्ष 2022 च्या शेवटच्या चरणात तुमच्या वैवाहिक जीवनाचा आनंद घेतांना दिसाल कारण, या वेळी गुरु बृहस्पती तुमच्या राशीच्या चतुर्थ भावात विराजमान असतील. जर आपल्या प्रोफेशनल आयुष्याची गोष्ट केली तर, नोव्हेंबर पासून तुमच्या जीवनात रोजगाराचे नवीन स्रोत उजागर होऊ शकतील. आरोग्याच्या दृष्टीने जून महिन्यात तुमच्या सहाव्या भावात शुक्राचे संक्रमण तुम्हाला ऑक्टोबर पर्यंत प्रत्येक प्रकारचे मोठे आणि गंभीर रोगांपासून जागरूक करण्यात मदत करेल.

मकर राशिफल 2022

मकर राशि भविष्य 2022 च्या अनुसार, वर्ष 2022 मकर राशीतील व्यक्तींसाठी बरेच चढ-उताराने भरलेले सिद्ध होईल. या वर्षाच्या सुरवातीच्या वेळी आपलीच राशी शनी मध्ये स्थान परिवर्तन, तुमच्या करिअर, आर्थिक आणि शिक्षणासाठी खास अनुकूल सिद्ध होणारी आहे तथापि, एप्रिल महिन्यात तुम्हाला जीवनातील विभिन्न क्षेत्रात बऱ्याच प्रकारच्या आव्हानांचा सामना करावा लागेल.

आर्थिक दृष्टिकोनाने पाहिल्यास, तुमच्या राशीच्या द्वादश भावात मंगळाचे संक्रमण तुम्हाला धन संबंधित समस्या देईल. यामुळे तुम्ही तुमच्या धनाला संचय करण्यात अपयशी ठराल तथापि, व्यावसायिकांसाठी सप्टेंबर पासून वर्षाच्या शेवट पर्यंतचा काळ उत्तम फळदायी सिद्ध होईल. आरोग्याविषयी बोलायचे झाल्यास, एप्रिल महिन्यात कुंभ राशीमध्ये शनीचे संक्रमण तुम्हाला आरोग्याने जोडलेले काही लहान मोठ्या मुद्द्यांना जन्म देऊ शकते म्हणून, आपल्या खाण्या-पिण्याची काळजी घ्या आणि नियमित योग आणि व्यायाम करा. याच्या व्यतिरिक्त, सप्टेंबर पासून नोव्हेंबर मध्ये काही ही पचन किंवा पोटा संबंधित लहानातील लहान समस्येकडे ही दुर्लक्ष करू नका आणि गरज पडल्यास डॉक्टरांचा सल्ला घ्या.

विद्यार्थ्यांसाठी जानेवारी महिन्याच्या वेळी, मंगळाचे संक्रमण तुमची अतिरिक्त मेहनत आणि प्रयत्न करवणार आहे. याच्या व्यतिरिक्त, या वर्षाच्या सुरवातीच्या वेळी छायाग्रह केतुचे ही वृश्चिक राशीमध्ये उपस्थित असणे तुमच्या जीवनातील बऱ्याच कौटुंबिक समस्यांना जन्म देऊ शकते अश्यात, तुम्हाला आपल्या कुटुंबातील सदस्यांसोबत आपले संबंध उत्तम करण्यासाठी आणि लहान लहान मुद्यांवर त्यांच्या सोबत वाद न करण्याचा सल्ला दिला जातो.

प्रेम संबंधांसोबतच वैवाहिक जीवनात ही या वेळी तुम्हाला मिळते-जुळते परिणाम प्राप्त होतील. एप्रिल महिन्यात आपल्या राशीच्या तिसऱ्या भावात होणारे गुरु संक्रमण खासकरून, प्रेमात पडलेल्या जातकांसाठी अनुकूल परिणाम देईल. तसेच विवाहित जातकांच्या जीवनात या वर्षीच्या सुरवाती मध्ये काही लहान मोठे मुद्दे उत्पन्न होऊ शकतात परंतु, ऑगस्ट नंतरची वेळ तुमच्या दांपत्य जीवनासाठी सर्वात अधिक उत्तम राहण्याकडे इशारा करत आहे. या काळात तुम्ही जीवनसाथी सोबत यात्रेवर जाण्याची योजना बनवू शकतात. वर्षाच्या शेवटी विवाहित जातकांसाठी अनुकूल सिद्ध होईल.

कुंभ राशि भविष्य 2022

कुंभ राशि भविष्य 2022 च्या अनुसार, कुंभ राशीतील जातकांसाठी हे वर्ष अधिक अनुकूल राहील. आर्थिक दृष्टीने ही हे वर्ष तुम्हाला अपार यश देईल कारण, जानेवारी महिन्यात मंगळाचे संक्रमण, सर्वात अधिक तुम्हाला अधिक लाभ देण्याचे कार्य करेल. या नंतर मार्च च्या सुरवाती च्या वेळी चार प्रमुख ग्रह म्हणजे शनी, मंगळ, बुध आणि शुक्राची एक सोबत युती करणे तुम्हाला प्रयत्न आणि उत्तम संपत्ती चा लाभ होण्यात यश देईल.

तथापि, 12 एप्रिल ला मेष राशीमध्ये छायाग्रह राहूचे संक्रमण होणे आणि त्यांचे तुमच्या तृतीय भावात दृष्टी करणे तुम्हाला घाईगर्दीत निर्णय घेण्यासाठी प्रेरित करेल अश्यात, या वेळी तुम्हाला सर्व गोष्टींची उत्तम काळजी घेऊन कुठली ही गोष्ट आपल्यावर हावी न होण्याची आवश्यकता असेल. या वर्षभर तुमचे आरोग्य सामान्य राहील. जानेवारी महिन्यात तुम्ही मानसिक तणावाने ग्रस्त होऊ शकतात आणि फेब्रुवारी पासून मे पर्यंत बऱ्याच ग्रहांची प्रतिकूल चाल आणि त्याचे स्थान परिवर्तनाच्या कारणाने तुम्हाला काही शारीरिक मुद्यांचा सामना ही करावा लागू शकतो. एप्रिल महिन्यात मेष राशीमध्ये होणारे राहू चे संक्रमण आणि त्याचे तुमच्या तृतीय भावावर दृष्टी करणे तुमच्या भाऊ बहिणींना आरोग्य संबंधित बऱ्याच समस्या देण्याचे कार्य ही करेल.

करिअर आणि प्रोफेशनल लाइफ विषयी बोलायचे झाल्यास, जानेवारी महिन्यात धनु राशीमध्ये मंगळ ग्रहाची उपस्थिती, तुम्हाला नोकरी आणि व्यवसायात उत्तम यश देण्याचे योग बनवेल तथापि, सप्टेंबर महिन्यापासून पर्यंत तुम्हाला कार्यस्थळी आपल्या वरिष्ठ आणि बॉस सोबत लहान मोठ्या विवादांचा सामना करावा लागू शकतो याच्या व्यतिरिक्त, कुंभ राशीतील विद्यार्थ्यांसाठी तसे तर, हे वर्ष उत्तम फळदायी सिद्ध होईल परंतु, याच्या व्यतिरिक्त अनुकूल फळांचा आनंद घेण्यासाठी सुरवातीच्या दिवसात अधिक मेहनत करण्याची आवश्यकता असेल तसेच, विवाहित जातकांचे पाहिल्यास वर्ष 2022 तुमच्यासाठी मिळते-जुळते राहील. या वर्षीच्या सुरवातीच्या दिवसात तुमचे तुमच्या जीवनसाथी आणि सासरच्या पक्षासोबत, वाद-विवाद होण्याची शक्यता राहील आणि एप्रिल पर्यंत स्थितीमध्ये सुधार पहायला मिळणार नाही सोबतच,एप्रिल च्या महिन्यात गुरु बृहस्पती चे मीन राशीमध्ये होणारे संक्रमण आणि त्याचे तुमच्या दुसऱ्या भावाला सक्रिय करणे, अविवाहित जातकांना विवाहाच्या बंधनात बांधण्याचे कार्य करेल.

मीन राशि भविष्य 2022

मीन राशि भविष्य 2022 च्या अनुसार, मीन राशीतील जातकांसाठी वर्ष 2022 मुख्य रूपात अनुकूल राहील. या वर्षी तुम्ही अधिकतर आर्थिक रूपात संपन्न राहाल. एप्रिल महिन्यात शनी देवाचे अकराव्या पासून बाराव्या भावात उपस्थित असणे तुमच्यासाठी कमाईचे नवीन स्रोत उत्पन्न करण्यात तुमची मदत करतील. याच्या व्यतिरिक्त, ऑगस्ट आणि ऑक्टोबर मध्ये ग्रहांचे सतत होणारे स्थान परिवर्तन तुमच्या जीवनात बरेच आर्थिक चढ उतार घेऊन येईल तसेच, करिअर च्या दृष्टीने मीन राशीतील जातकांना इच्छेनुसार परिणाम मिळतील सोबतच, एप्रिल महिन्यात मीन राशीमध्ये गुरु बृहस्पती चे संक्रमण ही कार्यस्थळी तुम्हाला आपल्या सहकर्मींसोबत उत्तम संबंध स्थापित करण्यात मदत करेल. यामुळे तुमची पद उन्नती होईल आणि तुम्ही वेतन वृद्धी प्राप्त करण्यात सक्षम असाल.

विद्यार्थ्यां विषयी बोलायचे झाल्यास, जानेवारी पासून जून मध्ये वृश्चिक राशीमध्ये मंगळाचे संक्रमण शिक्षणात त्यांना सकारात्मक परिणाम देऊ शकते. ज्याच्या परिणामस्वरूप, स्पर्धा परीक्षेची तयारी करणारे विद्यार्थी उत्तम प्रदर्शन करून आपल्या परीक्षेत उत्तम गुण मिळवण्यात यशस्वी राहतील तसेच, कौटुंबिक जीवनाच्या दृष्टीने एप्रिल च्या शेवटच्या दिवसात तुमच्या राशीच्या बाराव्या भावात कर्मफळ दाता शनीचे संक्रमण होण्याने तुम्हाला आपल्या कुटुंबापासून दूर जावे लागू शकते तसेच, आरोग्याच्या दृष्टीने मे पासून ऑगस्ट मध्ये तुमच्या आईच्या आरोग्याची काळजी घेण्याची सर्वात अधिक आवश्यकता असेल कारण, या काळात शनी ग्रह तुमच्या रोग भावावर पूर्णतः दृष्टी करत आहे.

या वर्षी मे महिन्यात तीन ग्रह म्हणजे मंगळ, शुक्र आणि गुरु बृहस्पती चे एक सोबत युती करणे आणि नंतर गुरु बृहस्पती चे संक्रमण करणे तुम्हाला आपल्या कुटुंब आणि मोठ्यांचा आशीर्वाद देणारे आहे. दांपत्य जीवन पाहिल्यास हे वर्ष विवाहित जातकांसाठी वरदान पेक्षा कमी नाही कारण, वर्षाच्या सुरवाती पासून मार्च पर्यंत विवाहित जातक उत्तम दांपत्य जीवनाचा आनंद घेतांना दिसतील. 21 एप्रिल नंतर तुमच्या विवाहित जीवनात नवीनपण येईल.

तसेच, या राशीतील प्रेमी जातकांसाठी, हे वर्ष सामान्य राहणार आहे परंतु, तुमच्या पंचम आणि सप्तम भावाचा स्वामी बुध तुमच्या लाभ भावात उपस्थित असणे आणि तुमच्या प्रेम व संबंधांच्या भावाला पूर्णतः दृष्टी करणे, कुणी तिसऱ्या व्यक्तीचे अचानक तुमच्या नात्यामध्ये हस्तक्षेप करण्याचे कारण बनेल अश्यात, या वर्षी खासकरून सप्टेंबर ते नोव्हेंबर मध्ये लहान मोठ्या मुद्द्यांना घेऊन आपल्या साथी सोबत काही ही वाद करणे टाळले पाहिजे.

Like
Like Love Haha Wow Sad Angry
, , ,  • Polls

    महाराष्ट्रातील भाजप आणि शिंदे सेना युती टिकेल का ?

    View Results
Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Menu