कृती देव मराठी फॉन्ट मराठी फॉन्ट, तात्काळ डाउनलोड करण्यासाठी. 
Like
Like Love Haha Wow Sad Angry
171

मराठी भाषा देवनागरी लिपीमध्ये लिहिली जाते, त्यामुळे देवनागरी उर्फ ​​हिंदी फॉन्टमध्ये वापरलेले सर्व फॉन्ट मराठी टायपिंगसाठी देखील वापरले जातात. सर्वात सामान्य देवनागरी फॉन्ट म्हणजे Krutidev फॉन्ट. मराठी टायपिंगमध्ये देवनागरी कीबोर्ड वापरला जातो. अनेक सरकारांना मराठी टायपिंगची परीक्षा कृतीदेव फॉण्टमध्येही घ्यावी लागते. सर्वात लोकप्रिय फॉन्ट डाउनलोड करण्यासाठी विनामूल्य संग्रह. हे विनामूल्य फॉन्ट संग्रह उपयुक्त सामग्री आणि वर्णक्रमानुसार वर्गीकृत ट्रूटाइप फेस आणि ओपनटाइप फॉन्ट कुटुंबांचा एक मोठा संग्रह देखील देते.  मराठी फॉन्ट, तात्काळ डाउनलोड करण्यासाठी. 

Click Download Link Given Below to Start Download.

 Kruti Dev 300 +  Marathi Fonts to Download

Like
Like Love Haha Wow Sad Angry
171  • Polls

    महाराष्ट्रातील भाजप आणि शिंदे सेना युती टिकेल का ?

    View Results
Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Menu
%d bloggers like this: