मुंबईतील सर्वोत्तम रुग्णालये
Like
Like Love Haha Wow Sad Angry

1)सूरज हॉस्पिटल (Suraj Hospital)

18 वर्षांपासून सर्जिकल, स्त्रीरोग, प्रसूती आणि लॅपरोस्कोपिक सर्जिकल सेवा किफायतशीर दरात प्रदान करणे.
पत्ता: पहिला मजला, नाइटिंगेल सीएचएस, एलबीएस रोड समोर थंबी हॉटेल, कमानी, कुर्ला पश्चिम, मुंबई-70
संकेतस्थळ https://surajhospital.net/

2)नानावटी सुपर स्पेशालिटी हॉस्पिटल (Nanavati Super Speciality Hospital)

नानावटी मॅक्स सुपर स्पेशालिटी हॉस्पिटल 70 वर्षांपासून आरोग्य सेवेत आघाडीवर आहे. आज 350 खाटांच्या सुविधेसह 55 विशेष विभाग आधुनिक वैद्यक आणि आरोग्य सेवेच्या व्यावहारिकदृष्ट्या प्रत्येक क्षेत्रात भरपूर सेवा देतात. आमच्या सुसज्ज रुग्णालयाच्या खोल्या, अत्याधुनिक विभाग आणि तांत्रिकदृष्ट्या प्रगत प्रणाली या सर्वांना 350 हून अधिक सल्लागार, 100 निवासी डॉक्टर, 475 नर्सिंग कर्मचारी आणि 1500 कर्मचार्‍यांचे कौशल्य आणि प्रतिष्ठा यांचा पाठिंबा आहे.
पत्ता: डॉ बाळाभाई नानावटी हॉस्पिटल, एस.व्ही. रोड, विलेपार्ले (पश्चिम), मुंबई 400056
संकेतस्थळ: https://www.nanavatimaxhospital.org/about-us.php#


3)रामकृष्ण मिशन हॉस्पिटल (Ramakrishna Mission Hospital)

रामकृष्ण मठ आणि मिशन, मुंबई हे रामकृष्ण ऑर्डरच्या सर्वात जुन्या केंद्रांपैकी एक आहे. हे एक पवित्र स्थान आहे, ज्याचे आध्यात्मिक वातावरण 75 वर्षांपासून अखंड उपासना आणि ध्यान केल्याने बळकट झाले आहे.त्याचे महत्त्व दोन महत्त्वाच्या परिमाणांवरून घेतले जाते .एक, दैनंदिन जीवनातील गर्दीच्या पलीकडे, विशेषत: मुंबईसारख्या शहरात आंतरिक शांती शोधणार्‍या शेकडो व्यक्तींना यामुळे दिलासा मिळाला आहे.दोन, ‘माणसाची सेवा हीच ईश्वराची उपासना’ या मनोवृत्तीसह मुंबई शहरात आणि आसपासच्या गरजूंसाठी ही अखंड आणि समर्पित सेवा आहे.
पत्ता: 12th Rd, खार, खार वेस्ट, मुंबई, महाराष्ट्र 400052
संकेतस्थळ : http://www.rkmkhar.org/

4)ग्लोबल हॉस्पिटल (Global Hospital)

परेल, मुंबई येथे स्थित ग्लोबल हॉस्पिटल्स हे भारतातील ग्लेनिगल्स ग्लोबल हॉस्पिटल्सच्या भौगोलिक पाऊलखुणामध्ये नवीनतम जोड आहे. हॉस्पिटल एंड-टू-एंड क्लिनिकल, सर्जिकल आणि डायग्नोस्टिक सेवा देते. ग्लोबल हॉस्पिटल्स प्रगत एंडोस्कोपिक प्रक्रिया, हेपॅटोबिलरी आणि यकृत शस्त्रक्रिया, बॅरियाट्रिक शस्त्रक्रिया आणि प्रत्यारोपण ऑफर करतात. हॉस्पिटलमध्ये आपत्कालीन परिस्थिती, गंभीर काळजी आणि आघात यासाठी चोवीस तास सेवा आहेत.ग्लोबल हॉस्पिटल्स हा IHH हेल्थकेअरचा एक भाग आहे, 84 हॉस्पिटल्सचे नेटवर्क आणि 16,000 हून अधिक परवानाकृत खाटांसह एक अग्रगण्य प्रीमियम इंटिग्रेटेड हेल्थकेअर प्रदाता आहे. IHH मलेशिया, सिंगापूर, तुर्की आणि भारताच्या घरगुती बाजारपेठांमध्ये आणि चीन आणि हाँगकाँगच्या त्यांच्या प्रमुख वाढीव बाजारपेठेतील एक प्रमुख खेळाडू आहे.
पत्ता: 35, डॉ. ई, डॉ अर्नेस्ट बोर्जेस आरडी, समोर. शिरोडकर हायस्कूल, परळ, मुंबई, महाराष्ट्र ४००१२
संकेतस्थळ : https://globalhospitalsmumbai.com/

5)कोहिनूर हॉस्पिटल(Kohinoor Hospital)

कोहिनूर हॉस्पिटल कोहिनूर शहरामध्ये स्थित आहे, जे विद्याविहार रेल्वे स्थानकापासून 10 मिनिटांच्या अंतरावर LBS मार्गावर वसलेले एक एकीकृत टाउनशिप आहे. सांताक्रूझ-चेंबूर लिंक रोडपासून फक्त 0.9 किमी अंतरावर, वांद्रे-कुर्ला कॉम्प्लेक्सपासून 3 किमी अंतरावर, साकीनाका येथून 12 मिनिटांच्या अंतरावर, अंधेरी-वर्सोवा मेट्रो लाईनपासून 16 मिनिटांच्या अंतरावर, आंतरराष्ट्रीय आणि 20 मिनिटांच्या अंतरावर असलेल्या सर्व मध्य, पश्चिम आणि हार्बर मार्गांना ते जोडते. देशांतर्गत विमानतळ.
पत्ता : किरोल रोड, ऑफ, लालबहादूर शास्त्री रोड, कुर्ला वेस्ट, मुंबई , महाराष्ट्र ४००७०
संकेतस्थळ: https://www.kohinoorhospitals.in/

Like
Like Love Haha Wow Sad Angry
, ,  • Polls

    महाराष्ट्रातील भाजप आणि शिंदे सेना युती टिकेल का ?

    View Results
Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Menu