बटाटा कबाब
Like
Like Love Haha Wow Sad Angry
2

Potato kabab is an interestingly different recipe with boiled potatoes and spices kneaded together. This spicy potato mix is then filled with filling and then deep fried after coating with bread crumbs.

potato kababसाहित्य -: सात-आठ आलू, सात-आठ हिरव्या मिरच्या, एक चमचा गरम मसाला, एक चमचा भाजून घेतलेला खसखस, आल्याच तुकडा, चार-पाच लसून पाकळ्या, थोडे कॉर्नफ्लोअर.

कृती :- पालकाची पाने खुडून घ्यावी,चाळणीवर ओतून निथळावी. पातेल्यात घालून मंदाग्नी वर शिजत ठेवावी सर्व पाणी सुकू द्यावे व मिक्सर मधून काढून घ्यावे. आलू उकडून साले काढून किसुन घ्यावे. नंतर वाटलेला पालक, किसलेले आलू, वाटलेल्या हिरव्या मिरच्या, आले, लसून पेस्ट भाजलेली खसखस, चवी नुसार मीठ एकत्रित करून त्याचे लिंबाएवढे पण चपटे गोळे  करून गरम तेलात गुलाबीसर तळावे. प्लेट मध्ये सजवून खाण्यास द्यावे.

Try this easy Potato Kabab recipe and make delicious Potato Kabab at home using this simple recipe from Awesome Cuisine

Like
Like Love Haha Wow Sad Angry
2
,  • Polls

    महाराष्ट्रातील भाजप आणि शिंदे सेना युती टिकेल का ?

    View Results
Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Menu