रेखा आज घेणार शपथ

Like Like Love Haha Wow Sad Angry रेखा आज घेणार शपथ राज्यसभेसाठी नामांकित मास्टर ब्लास्टर सचिन तेंडूलकर बुधवारी शपथ घेणार...
Like
Like Love Haha Wow Sad Angry

रेखा आज घेणार शपथ

राज्यसभेसाठी नामांकित मास्टर ब्लास्टर सचिन तेंडूलकर बुधवारी शपथ घेणार आहे. तर बॉलीवूड अभिनेत्री रेखा आज मंगळवारी शपथ घेयील. एक खासगी वाहिनीने हे वृत्त दिले आहे. सचिन आणि रेखला २७ एप्रिल रोजी राज्यसभेसाठी मनोमित करण्यात आले होते. दोन आठवडे झाल्यानंतरही  दोघांनी शपथ घेतली नव्हती. त्यामुळे त्यांच्या नेमणूकी बद्दल प्रश्नचिन्ह निर्माण झाले होते. हे दोघेही खासदारकीसाठी गंभीर नसल्याचे म्हटले जात होते. परंतु दोघांच्या शपथविधीचा दिवस निश्चित झाल्यामुळे आता या वादावर पडदा पडला आहे. सध्या सचिन (IPL) मध्ये व्यस्त आहे. उल्लेखनीय म्हणजे सचिनच्या नावाची शिफारस सोनिया गांधी यांनी केली होती.
Like
Like Love Haha Wow Sad Angry

Related Stories