चीज टोंम्याटो पुलाव

Like Like Love Haha Wow Sad Angry Cheese Tomato Pulao : Tomato pulao has the long grain aromatic rice cooked...
Like
Like Love Haha Wow Sad Angry

Cheese Tomato Pulao :

Tomato pulao has the long grain aromatic rice cooked in tomato puree and select seasonings. there is a nice tang in the pulao.  It has a spicy and tangy flavor. This flavor combined with tomato and rice taste great!

tomato pulao

बनवा चीज टोंम्याटो पुलाव, खाली दिलेल्या पद्धतीने. तुम्हाला दिलेली लिस्ट च वापर चीज टोंम्याटो पुलाव बनवण्या करीता करा अणि सम्पूर्ण परीवाराला खायला दया पौष्टिक अणि चविस्ट चीज टोंम्याटो पुलाव.
साहित्य : दोन ग्लास तंदुल,आठ कबे चीज,२५० ग्राम पनीर,सहा सैट टोमाटो,एक लहान चमचा काली मीरपुड, हिरवी मिर्ची, अवदात असल्यास कोथिम्बिर, मीठ चवीनुसार .

कृति : टमोतोचे लहान लहान तुकडे करून घ्या. तंदुल धुवून भिजत ठेवा. तेल गरम करून चिरलेले टोमेटो टाकुन चांगले परतून त्याची पेस्ट बनवा. ही पेस्ट चलनीतुन गाडून घ्या. त्यामुले त्यातील बिया वेगळ्या होतील. अत सहा चीज कबस टाकुन ग्यास्वर ठेवून चांगले परतून घ्या तसेच विर्घलुन घ्या. निम्म्या पनीरचे तुकडे कापून त्यात मिसाल अणि तिन द्वितियांश ग्लास पानी टाकुन एक उकाली दया. तंदुल गालुं त्यात लोनी, मीठ अणि काले मिर्पुद टाकुन मिसला.  नंतर ज़कुं मिकला पुलाव टायर करा. उरलेले पनीरचे तुकले मिसडा अणि चीज किसुन पुलाव घलुन घ्या.


लिखाण :
हेमा भेंडारकर
hema.bhendarkar @gmail .com

Like
Like Love Haha Wow Sad Angry

Related Stories