वर्ध्यातील सर्वोत्तम रुग्णालये
Like
Like Love Haha Wow Sad Angry

1)जिल्हा सामान्य रुग्णालय, वर्धा (District General Hospital, Wardha)

  • राज्यातील लोकांना पुरेशी आणि गुणात्मक प्रतिबंधात्मक आणि उपचारात्मक आरोग्य सेवा प्रदान करणे.
  •  वैद्यकीय संस्थांना शक्य तितक्या लोकांच्या जवळ आणून किंवा मोबाईल हेल्थ युनिट्सद्वारे, विशेषत: कमी सेवा असलेल्या आणि मागासलेल्या जिल्ह्यांमध्ये प्राथमिक आरोग्य सेवेमध्ये अधिक प्रवेश सुनिश्चित करणे.
  •  माता आणि बालमृत्यू कमी करण्याच्या दृष्टीकोनातून माता आणि बाल आरोग्य सुधारणे.
  •  पायाभूत सुविधा आणि कर्मचारी या दोन्ही बाबतीत दुय्यम स्तरावर रुग्णालयातील सेवा सुधारणे.
  •  डॉक्टर, परिचारिका आणि इतर पॅरामेडिकल कर्मचार्‍यांना त्यांच्या कौशल्य आणि ज्ञानात सुधारणा करून राज्यातील आरोग्य सेवेच्या गरजा पूर्ण करण्यासाठी प्रशिक्षण देणे. इमारतींची देखभाल सुधारणे. विविध राष्ट्रीय आरोग्य कार्यक्रम राबविणे. समाजाचे ज्ञान, वृत्ती आणि वर्तन सुधारण्यासाठी आरोग्य शिक्षण देणे

पत्ता: PJQ3+55G, महादेवपुरा, वर्धा, महाराष्ट्र 442001
संकेतस्थळ : https://arogya.maharashtra.gov.in/

2)आचार्य विनोबा भावे ग्रामीण रुग्णालय (Acharya Vinoba Bhave Rural Hospital)

आम्ही, आचार्य विनोबा भावे ग्रामीण रुग्णालयात, आमच्या रूग्णांच्या आणि त्यांच्या प्रियजनांच्या सुखसोयी आणि सुरक्षिततेवर लक्ष केंद्रित करून, आंतररुग्ण आणि बाह्यरुग्ण सुविधांमध्ये उत्कृष्टता प्रदान करतो. सर्व देशांतर्गत आणि आंतरराष्ट्रीय रूग्णांना परवडणाऱ्या किमतीत उत्कृष्ट आरोग्य सेवा देण्याचे आमचे ध्येय आहे. राष्ट्रीय आणि आंतरराष्ट्रीय मानकांशी जुळणारी आमची पायाभूत सुविधा आणि सुविधा आम्हाला भारतातील अग्रगण्य आणि सर्वात मोठ्या रुग्णालयांपैकी एक बनवतात.AVBRH हॉस्पिटल मध्य भारतातील एक आघाडीची आरोग्य सेवा प्रदाता आहे. रुग्णालयाच्या आरोग्यसेवा वर्टिकलमध्ये प्रामुख्याने क्लिनिकल, डायग्नोस्टिक्स, सपोर्ट आणि डे केअर स्पेशॅलिटी सेवा आणि सुविधा यांचा समावेश होतो. आचार्य विनोबा भावे ग्रामीण रुग्णालयाला आरोग्य सेवा क्षेत्रातील ३० वर्षांचा अनुभव आहे. दयाळू आणि समर्पित वैद्यकीय व्यावसायिकांच्या टीमद्वारे समर्थित, दर्जेदार आरोग्य सेवा आणि मौल्यवान सेवा प्रदान करण्यात हे तज्ञ आहे. हे रूग्ण आणि त्यांच्या प्रियजनांच्या आराम आणि सुरक्षिततेवर लक्ष केंद्रित करून, रूग्ण आणि बाह्य रूग्णांच्या अत्याधुनिक सुविधा देते.
पत्ता: दत्ता मेघे इन्स्टिट्यूट ऑफ मेडिकल सायन्सेस, वर्धा, महाराष्ट्र ४४२००१
संकेतस्थळ: https://www.avbrhsawangimeghe.com/

3)संजीवन हॉस्पिटल (Sanjeevan Hospital)

रामनगर, वर्धा येथील संजीवन हॉस्पिटलमध्ये सर्व आधुनिक उपकरणांसह सुसज्ज क्लिनिक आहे. क्लिनिकमध्ये स्वतंत्र प्रतीक्षा आणि सल्लामसलत क्षेत्रे आहेत ज्यामुळे रुग्णांना क्लिनिकमध्ये सोयीस्करपणे प्रतीक्षा करण्यासाठी पुरेशी जागा मिळते. विशेष रुग्णालये असल्याने, डॉक्टर अनेक वैद्यकीय सेवा देतात. क्लिनिक 00:00 – 23:59 दरम्यान कार्यरत आहे. रामनगर, वर्धा येथील संजीवन हॉस्पिटलचा पत्ता आणि संपर्क तपशीलांसाठी कृपया वर स्क्रोल करा.
पता:ज़मीन सर्कस के पास रामनगर वर्धा, महाराष्ट्र 442001
संकेतस्थळ : https://website–1221982301096474535133-hospital.business.site/?utm_source=gmb&utm_medium=referral

4)कॉर्टेक्स हॉस्पिटल (Cortex Hospital IN Wardha)

वर्धा येथील कॉर्टेक्स हॉस्पिटल. पत्ता, संपर्क क्रमांक, फोटो, नकाशे असलेली रुग्णालये. कॉर्टेक्स हॉस्पिटल, वर्धा पहा. वर्ध्यात कॉर्टेक्स हॉस्पिटल हे रूग्ण सेवेतील एक ओळखले जाणारे नाव आहे. हे 2015 मध्ये सुरू करण्यात आले होते. ते नागपूर रोड येथील सुप्रसिद्ध रुग्णालयांपैकी एक आहेत. रूग्ण सेवेमध्ये सर्वोत्कृष्ट ऑफर करण्याच्या दृष्टीकोनासह आणि तांत्रिकदृष्ट्या प्रगत आरोग्य सुविधांनी सुसज्ज, ते आरोग्य सेवा उद्योगातील आगामी नावांपैकी एक आहेत. मध्ये स्थित, हे रुग्णालय विविध वाहतुकीच्या साधनांनी सहज उपलब्ध आहे. सुप्रशिक्षित वैद्यकीय कर्मचारी, गैर-वैद्यकीय कर्मचारी आणि अनुभवी क्लिनिकल तंत्रज्ञांची टीम तातडीच्या सेवा, O.P.D यांचा समावेश असलेल्या विविध सेवा देण्यासाठी चोवीस तास काम करतात.
पत्ता: सुदामपुरी, वर्धा, महाराष्ट्र ४४२००१
संकेतस्थळ : https://cortex-hospital-in-wardha.business.site/?utm_source=gmb&utm_medium=referral

वर्मा नर्सिंग होम (Varma Nursing Home)
वर्धा येथील सेवाग्राम रोड येथील वर्मा नर्सिंग होममध्ये सर्व आधुनिक उपकरणांसह सुसज्ज क्लिनिक आहे. क्लिनिकमध्ये स्वतंत्र प्रतीक्षा आणि सल्लामसलत क्षेत्रे आहेत ज्यामुळे रुग्णांना क्लिनिकमध्ये सोयीस्करपणे प्रतीक्षा करण्यासाठी पुरेशी जागा मिळते. एक विशेष दंतवैद्य असल्याने, डॉक्टर अनेक वैद्यकीय सेवा देतात.

पत्ता : 343, वर्धा – सेवाग्राम आरडी, स्नेहलनगर, नलवाडी, वर्धा, महाराष्ट्र 442001
संकेतस्थळ : https://varmanursinghome.business.site/

Like
Like Love Haha Wow Sad Angry
, ,  • Polls

    महाराष्ट्रातील भाजप आणि शिंदे सेना युती टिकेल का ?

    View Results
Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Menu