नाशिकमधील सर्वोत्तम रुग्णालये
Like
Like Love Haha Wow Sad Angry

1)रेणुका हॉस्पिटल (Renuka Hospital)

रेणुका हॉस्पिटल हे नाशिकरोड, जेलरोड, उपनगर, जुना सायखेडा रोड परिसरातील रुग्णांशी गेल्या १९ वर्षांपासून निगडीत आहे. आमची टीम तज्ञांची बनलेली आहे ज्यामध्ये प्रत्येक सदस्य प्रत्येक रुग्णाला सर्वात प्रभावी जागतिक दर्जाचे उपचार आणि इतर पर्याय पूर्णपणे व्यावसायिक पद्धतीने प्रदान करण्यास उत्सुक आहे. आम्ही सर्वोत्कृष्ट सेवा स्वस्त दरात उपलब्ध करून देण्यासाठी सदैव तत्पर आहोत, सर्व प्रामाणिक आणि प्रामाणिकपणे प्रयत्न. रेणुका हॉस्पिटल औषधोपचार, शस्त्रक्रिया, प्रसूती, अपघाती, न्यूरोलॉजिकल आणि युरोलॉजिकल काळजी 24×7 रुग्णवाहिका, अत्याधुनिक पॅथॉलॉजी प्रयोगशाळा आणि मेडिकल स्टोअरमध्ये उत्कृष्ट आणि जागतिक दर्जाच्या आरोग्य सेवा प्रदान करते.
पत्ता: ओल्ड सायखेडा आरडी, इंदिरा गांधी पुतळ्याजवळ, आधव नगर , दसक , नाशिक , महाराष्ट्रा 422101
संकेतस्थळ: https://www.renukahospital.in/about-us.html

2)वोक्हार्ट हॉस्पिटल, नाशिक (Wockhardt Hospital, Nashik)

कार्डिओलॉजी, कार्डियाक सर्जरी, न्यूरोलॉजी, न्यूरो सर्जरी, ऑर्थोपेडिक्स आणि जॉइंट रिप्लेसमेंट सर्जरी मध्ये काळजी. या व्यतिरिक्त, हे कमीतकमी प्रवेश शस्त्रक्रिया, नेफ्रोलॉजी, यूरोलॉजी, क्रिटिकल केअर, वैद्यकीय आणि सर्जिकल ऑन्कोलॉजी आणि आपत्कालीन सेवा आणि ट्रॉमा लाइन देखील देते. वोक्हार्ट हॉस्पिटल, नाशिकचे वैशिष्टय़ म्हणजे क्लिनिकल एक्सलन्स या मूळ मूल्यांच्या त्रिगुणावर विश्वास आहे; रुग्णकेंद्रीता आणि नैतिक पद्धती आणि यामुळे वोक्हार्ट हॉस्पिटल्सना दर्जेदार आणि परवडणारी आरोग्यसेवा वाढवता आली आहे. हाय-टेक निदान उपकरणे आणि 2D ECHO, MRI आणि CT स्कॅन, डिजिटल एक्स-रे, पॅथॉलॉजी सेवा, अत्याधुनिक शस्त्रक्रिया तंत्रे, पेशंट सेंटरिक पोस्टऑपरेटिव्ह केअर, फिजिओथेरपी आणि पुनर्वसन यासारख्या सेवांची उपस्थिती हे हॉस्पिटल वेगळे बनवते. नर्सिंग आणि पॅरामेडिक प्रतिभा.
पत्ता: वाणी हाऊस, मुंबई – आग्रा नॅशनल एचवाई, वडाळा नाका, नाशिक, महाराष्ट्र ४२२००१
संकेतस्थळ: https://nashik.wockhardthospitals.com/

3)सह्याद्री सुपर स्पेशालिटी हॉस्पिटल नाशिक (Sahyadri Super Speciality Hospital Nashik)

सह्याद्रि ग्रुप ऑफ हॉस्पिटल्स ने आता आपले नेटवर्क महाराष्ट्राच्या वेगाने वाढणार्‍या , नाशिक या शहरात विस्तारविले आहे. संगमनेर, सिन्नर, सटाणा, मालेगाव, अमळनेर, घोटी, येवला, देवळा, वणी इत्यादी शहरांमधील रहिवाशांच्या सोयीसाठी सह्याद्रीने एप्रिल २०१४ मध्ये नाशिक येथे अत्याधुनिक मल्टीस्पेशालिटी टर्शरी केअर हॉस्पिटल सुरू केले आहे. १३२ बेड असलेले हे रुग्णालय एका छताखाली सर्व वैद्यकीय वैशिष्ट्ये आणि सुपर-स्पेशालिटी प्रदान करते.
पत्ता: मुंबई-आग्रा रोड, वडाळा रोड, नाशिक जवळ, द्वारका सर्कल, महाराष्ट्र ४२२००१
संकेतस्थळ: https://sahyadrihospital.com/nashik/

4)नाशिक फर्टिलिटी सेंटर हॉस्पिटलचे डॉ बागुल (Nashik Fertility Center Dr Bagul Hospital)

1996 मध्ये स्थापित, नाशिकमधील टेस्ट ट्यूब बेबी सेंटर हे प्रशंसनीय 25 खाटांचे स्त्रीरोगतज्ञ रुग्णालय आहे जे अत्याधुनिक आणि सर्वोत्कृष्ट तज्ञ, तंत्रज्ञान आणि उपकरणे प्रदान करतात. नाशिक (महाराष्ट्र) येथील प्रख्यात प्रसूती, स्त्रीरोग, लॅप्रोस्कोपिक सर्जन आणि वंध्यत्व विशेषज्ञ डॉ. नलिनी बागुल यांच्या अध्यक्षतेखाली.नाशिकमधील सर्वोत्कृष्ट IVF केंद्राने आरोग्य सेवेत उत्कृष्टता मागे टाकली आहे. नाशिक फर्टिलिटी सेंटर 6000 Sq.Ft मध्ये पसरलेले पूर्णपणे वातानुकूलित आहे. नाशिक शहराच्या मध्यभागी सर्व सुविधांसह एकाच जागेत. स्वागत कक्षातील सदैव हसतमुख कर्मचारी रुग्ण आणि त्यांच्या नातेवाईकांना मार्गदर्शन करण्यासाठी नेहमीच उत्सुक असतात. परिचारिका आणि इतर पॅरामेडिकल कर्मचारी घरातील रुग्ण आणि त्यांच्या परिचर यांच्याशी त्यांच्या व्यवहारात पूर्णपणे व्यावसायिक आहेत. नाशिक फर्टिलिटी सेंटर हे नाशिकमधील सर्वोत्कृष्ट IVF केंद्रांपैकी एक आहे आणि उपचार घेण्यासाठी नाशिकमधील सर्वोत्तम टेस्ट ट्यूब बेबी सेंटर आहे.
पत्ता: प्रसाद सर्कल, नियर, गंगापूर रोड, माणिक नगर , नाशिक , महाराष्ट्रा 422013
संकेतस्थळ: http://www.ivfnfc.com/

5) अशोका मेडिकोव्हर हॉस्पिटल्स नाशिक (Ashoka Medicover Hospitals Nashik)

नाशिकमध्ये आंतरराष्ट्रीय दर्जाच्या, सर्वसमावेशक सेवा रुग्णालयाची गरज ओळखून, अशोका ग्रुपने पारदर्शक, जागतिक दर्जाची आरोग्यसेवा प्रत्येकाच्या आवाक्यात आणण्यासाठी मेडिकोव्हर या अत्यंत प्रतिष्ठित युरोपीय आरोग्य सेवा ब्रँडसोबत भागीदारी केली आहे आणि अशोका मेडिकोव्हर हॉस्पिटल्सची स्थापना केली आहे.नाशिक आणि आजूबाजूच्या भागातील लोकांना आता मुंबईला न जाता स्वस्त आणि उच्च दर्जाचे वैद्यकीय उपचार घेता येणार आहेत. उत्तर महाराष्ट्रातील सर्वात मोठे आणि सर्वात प्रगत सुपर-स्पेशालिटी हॉस्पिटल, अशोका मेडिकोव्हर हॉस्पिटल्स वैद्यकीय कौशल्य, नवीनतम तंत्रज्ञान आणि उच्च युरोपीय वैद्यकीय पद्धतींद्वारे सक्षम असलेली व्यापक रुग्ण सेवा देते. हॉस्पिटलमध्ये सहा उत्कृष्टता केंद्रे आणि 28 स्पेशलायझेशन आहेत.
पत्ता : सावता माळी रोड, परब नगर , नाशिक , महाराष्ट्र ४२२२०९
संकेतस्थळ: https://www.medicoverhospitals.in/nashik/

Like
Like Love Haha Wow Sad Angry
, ,  • Polls

    महाराष्ट्रात सर्वात जास्त मायाळू लोक कुठे मिळतील ?

    View Results
Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Menu