औरंगाबादमधील सर्वोत्तम रुग्णालये




Like
Like Love Haha Wow Sad Angry

1)लालीकर हॉस्पिटल- औरंगाबादमधील सर्वोत्कृष्ट नर्सिंग होम, औरंगाबादमधील मल्टीस्पेशालिटी केअर सेंटर(Lalikar Hospital- Best Nursing Home In Aurangabad, Multi speciality Care Center in Aurangabad

औरंगाबाद-महाराष्ट्रातील लालीकर हॉस्पिटल आणि मल्टीस्पेशालिटी केअर सेंटर हे रिकन्स्ट्रक्टिव्ह युरोलॉजी सर्जनमधील अग्रगण्य व्यवसायांपैकी एक आहे. रिकन्स्ट्रक्टिव्ह यूरोलॉजी सर्जन, यूरेथ्रोप्लास्टी सर्जन, युरेथ्रल स्ट्रक्चर सर्जन, बालरोगतज्ञ, डायबेटोलॉजिस्ट डॉक्टर्स, पेडियाट्रिक ऑप्थाल्मोलॉजिस्ट डॉक्टर्स, पेडियाट्रिक ईएनटी डॉक्टर्स, पेडियाट्रिक यूरोलॉजिस्ट डॉक्टर आणि बरेच काही यासाठी देखील ओळखले जाते.
पत्ता: लालीकर पॅलेस, प्लॉट नं. 03, ई सेक्टर, एन 11, टी.व्ही. सेंटर ते, डी-मार्ट रोड, हुडको, औरंगाबाद , महाराष्ट्र 431003
संकेतस्थळ : https://lalikarhospitalbestnursinghomeinaurangabad.business.site/

2)आरोग्यम हॉस्पिटल (Aarogyam hospital)

“एनआयसीयू, पीआयसीयू आणि लसीकरण प्रसूतिशास्त्र आणि लसीकरण आणि लॅपरोस्कोपी आणि वंध्यत्व सेवांसह, सोनोग्राफीसह डॉपलर सेवांसह संपूर्ण बालरोग आणि नवजातविज्ञान सेवा”
पत्ता: ४३१००३ जाधव मंडई, एन 9, सिडको औरंगाबाद, महाराष्ट्र ४३१००३
संकेतस्थळ : https://aarogyamwac.business.site/

3)जेजे प्लस हॉस्पिटल्स औरंगाबाद आणि न्यूरॉन इंटरनॅशनल (JJ Plus Hospitals Aurangabad & NEURON International)

जेजे प्लस हॉस्पिटल्स. 2016 मध्ये प्रसिद्ध न्यूरोसर्जन डॉ. जीवन भवलाल राजपूत यांच्या सुरेख दृष्टीने आणि आमचे मार्गदर्शक आणि शहराचे वरिष्ठ फिजिशियन डॉ. संजय विजय पाटणे सर यांच्या सहाय्याने एक कल्पना म्हणून औरंगाबादची सुरुवात झाली. पुढे डॉ. पी.ए. यांनी मॅक्रो आणि मायक्रो लेव्हलवर डिझाइन केलेले आणि व्यवस्थापित केले. गाडगे पाटील (सीईओ) डॉ. नीलम राजपूत (संचालक) आणि श्रीमती सुनीता राजपूत (संचालक) यांच्या मार्गदर्शनाने.
पत्ता:प्लॉट नं.25, जिल्हा न्यायालयासमोर, जालना रोड, औरंगाबाद, महाराष्ट्र 431001
संकेतस्थळ : https://jjplushospitals.com/

4)चव्हाण हॉस्पिटल- औरंगाबादमधील सर्वोत्कृष्ट बालरोगतज्ञ (Chavan Hospital- Best Pediatrician in Aurangabad )

डॉ. प्रशांत चव्हाण हे औरंगाबादमधील सुप्रसिद्ध बालरोग तज्ञ आहेत आणि ते पालकांना बाल संगोपनाचे महत्त्व आणि कोणत्याही प्रकारचे आजार टाळण्यासाठी निरोगी जीवनशैलीविषयी मार्गदर्शन करतात. ते औरंगाबाद येथील चव्हाण बाल रुग्णालयाचे संचालक आहेत. सर्वोत्कृष्ट बालरोगतज्ञ म्हणून डॉ. औरंगाबादमध्ये, त्यांनी हजारो रूग्णांवर 98 टक्क्यांहून अधिक यश मिळवून उपचार केले आहेत. डॉ. प्रशांत चव्हाण यांना भारतातील नामांकित हॉस्पिटलमधील आधुनिक तंत्रज्ञानाचा मोठा अनुभव आहे. उत्कृष्ट परिणामांसह सर्वांना आरोग्य आणि सर्वोत्तम उपचार देण्यावर त्यांचा विश्वास आहे. तेही अतिशय परवडणाऱ्या दरात.
पत्ता: N-7, C-2, प्लॉट क्र. 27 आनंदवन सोसायटी, सिडको, औरंगाबाद, महाराष्ट्र 431003
संकेतस्थळ : https://chavanhospital.in/

5)युनायटेड CIIGMA हॉस्पिटल (United CIIGMA Hospital)

आशा आणि काळजीच्या दिशेने एकत्र CIIGMA ग्रुप ऑफ हॉस्पिटल्सने स्थापन केले आणि त्यात सहभागी आहे कॅन्सर संशोधन, ग्रामीण भागात मोफत आरोग्य तपासणी शिबिरे, डायलिसिस,अवयव प्रत्यारोपण, शिक्षण इ.
पत्ता: प्लॉट नं ६, ७, दर्गा रोड, शाहनूरवाडी , औरंगाबाद , महाराष्ट्र ४३१००५
संकेतस्थळ : https://ciigmagroup.org/

6)आशिष हॉस्पिटल-औरंगाबादमधील मल्टीस्पेशालिटी हॉस्पिटल(Ashish Hospital- Multispeciality Hospital in Aurangabad)

आशिष हॉस्पिटलमध्ये विविध क्षेत्रातील समर्पित तज्ज्ञांच्या टीमसह औरंगाबादमधील ३० खाटांचे अल्ट्रामॉडर्न मल्टीस्पेशालिटी हॉस्पिटल. आशिष हॉस्पिटल हे औरंगाबादमधील 24/7 आपत्कालीन रुग्णालय आहे. रुग्णालयात अत्याधुनिक 7 खाटांचे आयसीयू आहे. आमच्याकडे आमच्या रुग्णालयात कुटुंबांसाठी (पुरुष आणि महिला) आरोग्य पॅकेज आणि औद्योगिक आरोग्य तपासणी सुविधा आहेत. ज्यामध्ये आम्ही CBC, FBS/PPBS, KFT, ECG CXR, HIV/HbsAg, लिपिड प्रोफाइल, रक्त गट, मूत्र R, ताण चाचणी(TMT), PFT प्रदान करतो. आमच्याकडे २४ तास पॅथॉलॉजी लॅब आहे. चांगले अनुभवी आणि शिकलेले डॉक्टर. आमच्याकडे गायनॅकोलॉजिस्ट, ऑन्कोलॉजिस्ट, कार्डिओलॉजिस्ट, ईएनटी स्पेशालिस्ट, मानसोपचारतज्ज्ञ, बालरोगतज्ञ इ. आमच्याकडे अनुभवी डॉक्टरांची टीम आहे. सर्व प्रकारच्या वैद्यकीय सेवा आहेत.
पत्ता: प्लॉट नं. १० जे सेक्टर, रंजनवन एचएसजी. सोसायटी, एन 9, सिडको, औरंगाबाद, महाराष्ट्र 431003
संकेतस्थळ : https://www.ashishhospital.co.in/

7)शासकीय वैद्यकीय रुग्णालय औरंगाबाद (Govt Medical Hospital Aurangabad)

भारताच्या 10 व्या स्वातंत्र्य दिनानिमित्त 15 ऑगस्ट 1956 रोजी महाविद्यालयाची स्थापना करण्यात आली. शहरातील कॅन्टोन्मेंट भागातील एका छोट्याशा निजाम बंगल्यात ५० अंडरग्रेजुएट विद्यार्थ्यांसह कॉलेज सुरू करण्यात आले होते, तर शहराच्या इतर भागात आमखास येथे संसर्गजन्य, प्रसूती आणि नेत्ररोग वॉर्ड होते. वैद्यकीय महाविद्यालयाच्या सध्याच्या मुख्य इमारतीची पायाभरणी मुंबई राज्याचे तत्कालीन मुख्यमंत्री यशवंतराव चव्हाण यांच्या हस्ते 27 ऑक्टोबर 1957 रोजी स्वामी रामानंद तीर्थ यांच्या उपस्थितीत करण्यात आली होती. या इमारतीचे उद्घाटन तत्कालीन आरोग्यमंत्री सुशीला नय्यर यांच्या हस्ते करण्यात आले होते. , भारत सरकार, 20 जून 1964. कालांतराने कॅम्पसमध्ये इतर विविध इमारती जोडल्या गेल्या. सुरुवातीच्या काही बॅचसाठी, महाविद्यालयात प्रथम वर्ष पूर्ण केल्यानंतर विद्यार्थ्यांना एमबीबीएस अभ्यासक्रमाचे दुसरे आणि अंतिम वर्ष पूर्ण करण्यासाठी नागपूरच्या शासकीय वैद्यकीय महाविद्यालयात जावे लागले. त्याच्या स्थापनेपासून 1963 पर्यंत, कॉलेज उस्मानिया विद्यापीठ, हैदराबादशी संलग्न होते.
पत्ता: युनिव्हर्सिटी आरडी, ज्युबिली पार्क, औरंगाबाद, महाराष्ट्र ४३१००४
संकेतस्थळ: http://www.gmcaurangabad.com/

Like
Like Love Haha Wow Sad Angry




, , ,



  • Polls

    महाराष्ट्रात सर्वात जास्त मायाळू लोक कुठे मिळतील ?

    View Results




Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Menu