कर्नाटकचा काँग्रेसला कौल
Like
Like Love Haha Wow Sad Angry

congress party wins in karnataka

कर्नाटकच्या जनतेनं काँग्रेसला कौल दिलाय. मात्र याचवेळी भाजपला अनपेक्षित अशा धक्कादायक पराभवाला सामोरं जावं लागलंय. येडियुरप्पांच्या केजीपीला अपेक्षित यश मिळालं नसलं तरी भाजपला चारही मुंड्या चित करण्यात मोठी भूमिका बजावलीय. आपण मतदानाचा निकाल बघू शकता. हा निकाल  आगामी येणाऱ्या विधान सभेच्या मतदानासाठी कॉंग्रेस  फार मोठी भूमिका बजावेल . कर्नाटकचा मध्ये मोदी जादू चालली नहि आणि राहुल गांधीच्या नावावर लोकांनी मतदान केला आहे .

Result of the election :

karnataka election result, congress wins

Like
Like Love Haha Wow Sad Angry
, ,  • Polls

    महाराष्ट्रातील भाजप आणि शिंदे सेना युती टिकेल का ?

    View Results
Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Menu
%d