एक होती टीम ऑस्ट्रेलिया

Like Like Love Haha Wow Sad Angry १९९० – २०१० पर्यंत क्रिकेट श्रुष्टी मध्ये ऑस्ट्रेलियाचा वर्चस्व होता . एकेकाळी ऑस्ट्रेलिया...
Like
Like Love Haha Wow Sad Angry

Legendary Australian cricket team

१९९० – २०१० पर्यंत क्रिकेट श्रुष्टी मध्ये ऑस्ट्रेलियाचा वर्चस्व होता . एकेकाळी ऑस्ट्रेलिया हरवणे म्हणजे अशक्य असे वाटत होते , रिकी पोंटिंगची सेना म्हणजे जणू काही महासंग्रामासाठी  मैदानावर उतरलेली टीम. त्यात होते गिल्ली , हेडन , सायमंड , हसी , मार्टिन , ली , माग्रा सारखे खेळाळू . आणि अश्या टीमला हरवणे म्हणजे फार महान कार्य केल्या सारखे वाटायचे . हे सर्व खेळाळू गेल्यावर मात्र आता त्या टीमला हरवणे फार सोप्पे झाले आहे कारण नुकत्याच झालेल्या ऑस्ट्रेलिया – इंडिया टेस्ट सिरीज मध्ये भारताने त्याचा ४ -० असा धुराळा उडवला आहे. त्या टीमला आज इतकी मोठी मात मिळेल असे कधी वाटत सुद्धा नव्हते. २०१० – ११ मध्ये ऑस्ट्रेलिया ने भारताला ४ -० अशी मात दिली होती , त्याचा बदला घेत भारताने ऑस्ट्रेलिया ४ -० असा जबर उत्तर दिला आहे.

खालील माहिती प्रमाणे आपण बघू शकता कि ऑस्ट्रेलियाचा क्लीन स्वाप कधी कधी झाला.

clean swap of australia

Like
Like Love Haha Wow Sad Angry

Related Stories