Upcoming Marathi Comedy Family Drama Film “Chhapa Kaata”
Like
Like Love Haha Wow Sad Angry
5

Chapa Kata Marathi movie

मकरंद अनासपुरे आणि तेजस्विनी लोनारी यांची हिट जोडी अभिनीत मराठी कॉमेडी फॅमिली ड्रामा फिल्म “छापा काटा” पहा 15 डिसेंबरपासून थिएटरमध्ये.डिसेंबर 2023 : छापा काटा मकरंद अनासपुरे आणि तेजस्विनी लोनारी त्यांच्या 6व्या मराठी चित्रपटासाठी मुख्य जोडी म्हणून काम करताना दिसणार आहेत. या स्लाईस ऑफ लाईफ कॉमेडी फॅमिली ड्रामामध्ये, त्यांना मोहन जोशी, विजय पाटकर, तेजस्विनी लोणारी, अरुण नलावडे आणि इतर सारख्या नामवंत मराठी अभिनेत्यांची साथ मिळेल.

title-song-dancing15 डिसेंबर रोजी थिएटरमध्ये प्रदर्शित होणारा हा चित्रपट ऐस फिल्म मेकर संदीप मनोहर नवरे यांनी दिग्दर्शित केला आहे आणि अल्ट्रा मीडिया आणि एंटरटेनमेंट ग्रुप निर्मित आहे. यात गौरव चाटी यांनी संगीतबद्ध केलेली आणि सुनिधी चौहान, अभय जोधपूरकर, आदर्श शिंदे, आर्या आंबेकर, नंदेश उम्प आणि गौरव चाटी या सुप्रसिद्ध गायकांनी गायलेली 4 मधुर गाणी आहेत.छपा काटा संपूर्ण कुटुंबासाठी एक मनोरंजक सिनेमॅटिक अनुभव प्रदान करण्याचे वचन देतो. अनोखे पोस्टर्स आणि आकर्षक ट्रेलरचे अनावरण झाल्यापासून, चित्रपटाने मराठी प्रेक्षकांमध्ये जबरदस्त प्रभाव निर्माण केला आहे. लॉन्च झाल्यापासून अवघ्या 2 दिवसांत, ट्रेलरने 10 लाखांहून अधिक व्ह्यूज मिळवले आहेत आणि चित्रपटाभोवतीची चर्चा आणि उत्साह दिवसेंदिवस वाढत आहे.

leads-in-emotional

अभय जोधपूरकर यांच्या ‘कुणी समाजवा माझी मनाला’, ‘मन हा गुंटाले’ मधील सुनिधी चौहान आणि ‘छपा काटा’ या शीर्षकगीतामधील आदर्श शिंदे यांनी केलेल्या सुंदर सादरीकरणाने संगीतप्रेमी रसिकांना वेड लावले आहे. मोठा पडदा
सुशीलकुमार अग्रवाल,सीईओ, अल्ट्रा मीडिया आणि एंटरटेनमेंट ग्रुप म्हणाले: “आम्ही ‘छपा काटा’ हे महाराष्ट्रातील प्रत्येक स्थानिक प्रेक्षकांसाठी संपूर्ण मनोरंजन पॅकेज म्हणून सादर करत आहोत

 

praying-to-godनुकताच प्रदर्शित झालेला ट्रेलर आणि गाण्याला मिळालेल्या प्रतिसादामुळे चित्रपटाच्या अपेक्षा वाढल्या आहेत आणि प्रचंड हाईप निर्माण झाला आहे. आम्हाला खात्री आहे की हा चित्रपट प्रदर्शित झाल्यावर तितकाच जोरदार प्रतिसाद मिळेल. चित्रपटाची स्टोरी लाईन प्रेक्षक आणि त्याच्या कुटुंबाच्या कथेला अनुसरून असेलभूतकाळात, मकरंद आणि तेजस्विनी यांनी 5 हिट चित्रपटांमध्ये मुख्य कलाकार म्हणून काम केले आहे: गुलदस्ता, बायको नंबर 1, नो प्रॉब्लेम, बाप रे बाप डोक्याला ताप आणि दोघात तिसरा

 

 

 

Like
Like Love Haha Wow Sad Angry
5
, ,  • Polls

    महाराष्ट्रातील भाजप आणि शिंदे सेना युती टिकेल का ?

    View Results
Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Menu