Ravanawadi…..amazing family picnic spot near Bhandara district
Like
Like Love Haha Wow Sad Angry

रावणवाडी ......भंडारा जिल्ह्या जवळील अप्रतिम फॅमिली पिकनिक स्पॉट

रावणवाडी

रावणवाडी हे विदर्भ (महाराष्ट्र) मधील नैसर्गिकरित्या सुंदर ठिकाण आहे. हे भंडारा जिल्ह्यात असून नागपूरपासून ९० किमी अंतरावर आहे. हे असे ठिकाण आहे जिथे तुम्ही निसर्गाचे सुंदर वातावरण अनुभवू शकता. या ठिकाणांना भेट देण्याचा सर्वोत्तम हंगाम म्हणजे पावसाळी आणि हिवाळा. तुम्ही तुमच्या कुटुंबासह या ठिकाणी भेट देऊ शकता आणि नैसर्गिक अधिवासांचा आनंद घेऊ शकता.

रावणवाडी निसर्गरम्य लहान टेकड्यांनी वेढलेली आहे आणि एक निर्मळ पाण्याचे शरीर आहे, एक नयनरम्य वातावरण तयार करते. आराम करण्यासाठी, आराम करण्यासाठी आणि निसर्गाशी जोडण्यासाठी हे एक आदर्श ठिकाण आहे. तुम्ही शांत पाण्यात बोटिंगचा आनंद घेऊ शकता, चित्तथरारक दृश्ये घेऊ शकता आणि शांत वातावरणात स्वतःला विसर्जित करू शकता.Rawanwadi satalite image

आपल्या पिकनिकसाठी आवश्यक गोष्टी पॅक करा, आपल्या प्रियजनांना एकत्र करा आणि विश्रांती आणि मौजमजेच्या संस्मरणीय दिवसासाठी रावणवाडीला जा. सभोवतालच्या शांततेत रममाण व्हा, निसर्गरम्य दृश्यांचा आनंद घ्या आणि या नयनरम्य ठिकाणाच्या नौकाविहार सुविधा आणि नैसर्गिक आकर्षणाचा आनंद घेताना चिरस्थायी आठवणी निर्माण करा.

रावणवाडीची शांतता अनुभवा, निसर्गाच्या मिठीत असल्याचा आनंद घ्या आणि या लपलेल्या रत्नाच्या सौंदर्यात मग्न व्हा.

 

Like
Like Love Haha Wow Sad Angry
, ,  • Polls

    महाराष्ट्रातील भाजप आणि शिंदे सेना युती टिकेल का ?

    View Results
Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Menu