पुण्यातील सर्वोत्तम रुग्णालये
Like
Like Love Haha Wow Sad Angry

1)इंदू वेलनेस पायल्स स्पेशालिटी लेझर हॉस्पिटल (INDU WELLNESS PILES SPECIALITY LASER HOSPITAL)

इंदू वेलनेस क्लिनिक एनो-रेक्टल रोगांसाठी सुपर स्पेशालिटी नॉन-सर्जिकल आणि सर्जिकल उपचार प्रदान करते. आमचे ‘पाईल्स ट्रीटमेंट सेंटर’ हे एनो-रेक्टल रोग आणि त्यावर उपचारांसाठी सर्व सुविधा असलेले उपकरण आहे. पुण्यात, आम्ही मूळव्याध, फिशर, फिस्टुला, पायलोनिडल सायनसने ग्रस्त असलेल्या रुग्णांवर विविध प्रकारच्या पद्धतींनी यशस्वी उपचार केले जसे की लेझर, क्षरसूत्र,सेटन शस्त्रक्रिया, स्क्लेरोथेरपी (इंजेक्शन), रबर बँड बंधन, MIPH, औषधी उपचार.तुमच्या चांगल्या आरोग्यासाठी काम करणे’ या ब्रीदवाक्याशी उभी असलेली एक टीम म्हणून काम करताना, आमचा विश्वास आहे की आमच्या मूल्यांनी आम्हाला विज्ञानाच्या भेटवस्तूंचा कसा उपयोग करून घ्यावा याबद्दल देखील मार्गदर्शन केले पाहिजे. वैद्यकीय शास्त्रातील सततच्या प्रगतीमुळे बरा होण्याची आशा निर्माण होत असल्याने, विज्ञानाने मानवतेच्या हिताची खात्री करणे हे आमचे आव्हान आहे, उलट नाही. या नीतिमत्तेने आम्हांला मार्गदर्शन केल्यामुळे, समाजातील सर्व स्तरांतील लोकांना अत्याधुनिक वैद्यकीय सेवा प्रदान करण्याचे आमचे ध्येय आहे, शिवाय सौम्य आणि मानवी दृष्टिकोनाने.
पत्ता: ४१०, ४था मजला, रोझ आयकॉन कमर्शियल बिल्डिंग आयएफबी जवळ, कुणाल आयकॉन आरडी, एचडीएफसी बँकेच्या समोर, एचडीएफसी बँकेसमोर, पिंपळे सौदागर, पिंपरी-चिंचवड, महाराष्ट्र ४१११०२७
संकेतस्थळ : http://www.induwellnessclinic.com/

2)उमरजी माता आणि लहान मुलांचे रुग्णालय (Umarji Mother and Child Care Hospital_)

बहिरेपणा जन्मानंतर लगेच ओळखता येतो, काही वेळा जन्मापूर्वीही! बहिरेपणाचा अंदाज लावा, बहिरेपणावर उपचार करा, मस्टीझम प्रतिबंध करा. चला या पालकांबद्दल अधिक जाणून घेऊया जे आपल्या मुलाला बरे करण्याच्या प्रक्रियेत आता सर्व अपंग कुटुंबांसाठी आशेचा किरण बनले आहेत.
पत्ता : सर्व्हे क्र. 13/1, बाणेर-बालेवाडी फाटा, आदित्य शगुन “कम्फर्ट झोन”, पुणे, महाराष्ट्र 411045
संकेतस्थळp: https://umarjimnc.business.site/

3)नोबल हॉस्पिटल हडपसर पुणे(NOBLE HOSPITAL HADAPSAR PUNE)

दृष्टी: हेल्थकेअर प्रॅक्टिसचे बेंचमार्क बनलेल्या उत्कृष्टतेचे मानके साध्य करण्यासाठी.
मिशन :सर्वांना परवडणाऱ्या किमतीत उत्कृष्ट दर्जाची एकात्मिक आरोग्य सेवा प्रदान करणे.
मूल्ये :नेतृत्व – मोकळेपणा, विश्वास आणि आदर यांना प्रोत्साहन द्या.
गुणवत्ता – काळजीच्या सर्वोच्च मानकांचे पालन.
इनोव्हेशन – नवीन कल्पना ओळखणे.
सहानुभूती – वैयक्तिक आणि व्यावसायिक आचार उच्च पातळी राखा.
सहयोग – कार्यक्षमता, व्यावसायिक आणि संस्थात्मक वाढ वाढवा.
पत्ता :नोबल हॉस्पिटल 153, मगरपट्टा सिटी रोड, हडपसर, पुणे-411013.
संकेतस्थळ : https://www.noblehospitalspune.com/about/

4)सह्याद्री सुपर स्पेशालिटी हॉस्पिटल, डेक्कन जिमखाना (Sahyadri Super Speciality Hospital, Deccan Gymkhana, Pune)

1994 मध्ये पुणे इन्स्टिट्यूट ऑफ न्यूरोलॉजी (PIN) सह बी पेरण्यात आले; 16 खाटांचे हॉस्पिटल जे 10 वर्षांत पूर्ण विकसित न्यूरोसायन्सेस सेंटरमध्ये विकसित झाले. एक अनोखी संस्था, महाराष्ट्रातील पहिली संस्था केवळ न्यूरोलॉजी आणि न्यूरो सर्जरीला समर्पित आहे. त्याच्या अभूतपूर्व यशाने, PIN ने इतर वैशिष्ट्यांचा समावेश करण्यासाठी विस्तार केला आणि नोव्हेंबर 2004 मध्ये सह्याद्री स्पेशालिटी हॉस्पिटल सुरू केले.
सह्याद्री सुपर स्पेशालिटी हॉस्पिटल, डेक्कन जिमखाना हे उच्च दर्जाची वैद्यकीय सेवा प्रदान करण्यासाठी अनुभवी तज्ञ, नवीनतम तंत्रज्ञान आणि व्यावसायिक व्यवस्थापन यांचे योग्य मिश्रण असलेले 202 खाटांचे सुपर स्पेशालिटी हॉस्पिटल आहे.सह्याद्री सुपर स्पेशालिटी हॉस्पिटल, डेक्कन जिमखाना हे केवळ सह्याद्री ग्रुप ऑफ हॉस्पिटल्समध्ये काम करण्यासाठी समर्पित वैद्यकीय सल्लागारांच्या चमूचा अभिमान बाळगते जे राष्ट्रीय आणि आंतरराष्ट्रीय स्तरावर त्यांच्या स्वतःच्या क्षेत्रातील तज्ञांची सर्वाधिक मागणी करतात.सह्याद्री सुपर स्पेशालिटी हॉस्पिटल, डेक्कन जिमखाना यांना पॅरामेडिकल आणि प्रशासकीय क्षेत्रातील जबाबदार कर्मचारी वर्गाचाही पाठींबा आहे, ज्यांना परफॉर्मन्स बार वाढवण्यासाठी चार्ज, समर्पित आणि सतत प्रवृत्त केले जाते.
पत्ता: प्लॉट नं. ३०-सी, एरंडवणे, कर्वे रोड, डेक्कन जिमखाना, पुणे, महाराष्ट्र ४११००४
संकेतस्थळ: https://sahyadrihospital.com/deccan

5)कोलंबिया एशिया हॉस्पिटल पुणे (Columbia Asia Hospital Pune)

पुणे येथील कोलंबिया एशिया हॉस्पिटलमध्ये उत्कृष्ट वैद्यकीय सुविधा आहेत आणि त्यामध्ये सर्वात अनुभवी सर्जन नियुक्त आहेत. 24×7 सेवा चालवणारे शहरातील सर्वोत्कृष्ट मल्टि-स्पेशालिटी रुग्णालयांपैकी एक म्हणून याने आपली प्रतिष्ठा निर्माण केली आहे. रुग्णालय अत्याधुनिक वैद्यकीय तंत्रज्ञान आणि समर्पित रुग्ण सेवांमध्ये विशेष आहे. आमच्या हॉस्पिटलला देशातील सर्वोत्कृष्ट रुग्णालयांपैकी एक म्हणून ओळखले जाते जे आम्ही कार्डिओलॉजी, न्यूरोलॉजी, ऑर्थोपेडिक्स, नेफ्रोलॉजी, गॅस्ट्रोएन्टेरोलॉजी आणि इतर वैद्यकीय वैशिष्ट्यांसह 40 हून अधिक वैशिष्ट्यांमध्ये तृतीयक काळजी प्रदान करतो.
पत्ता: 22, 2A, मुंढवा – खराडी आरडी, न्याती एम्पायर जवळ, शांतिपुर, थिटे नगर, खराडी, पुणे, महाराष्ट्र ४१११०१४
संकेतस्थळ: https://www.columbiaindiahospitals.com/hospitals/pune/overview

Like
Like Love Haha Wow Sad Angry
, ,  • Polls

    महाराष्ट्रात सर्वात जास्त मायाळू लोक कुठे मिळतील ?

    View Results
Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Menu