गोंदियातील सर्वोत्तम रुग्णालये
Like
Like Love Haha Wow Sad Angry

1)डॉ राणा हॉस्पिटल बेस्ट हॉस्पिटल (Dr.Rana Hospital Best Gyne Hospital Best ENT Hospital In Gondia)

शहरातील सर्वोत्कृष्ट जनरल फिजिशियन डॉक्टरांपैकी, सिव्हिल लाईन्स, गोंदिया येथील राणा हॉस्पिटल हे उत्कृष्ट रुग्णसेवा देण्यासाठी ओळखले जाते. हे क्लिनिक शहरातील प्रमुख स्थान असलेल्या सिव्हिल लाईन्समध्ये मध्यवर्ती ठिकाणी आहे. हे शीतला माता चौकाच्या अगदी जवळ आहे ज्यामुळे आसपासच्या लोकांना डॉक्टरांचा सल्ला घेणे सोयीचे नाही तर इतर परिसरातील लोकांना वैद्यकीय मार्गदर्शन घेणे देखील सोयीचे आहे. शहरातील सर्व प्रमुख भागातून क्लिनिकपर्यंत पोहोचण्यासाठी सार्वजनिक वाहतुकीच्या साधनांची कमतरता नाही.
पत्ता: शीतला मनोहर कॉलनी रोड, सिव्हिल लाइन , गोंदिया , महाराष्ट्र ४४१६०१
संकेतस्थळ : https://dr-rana-hospital.business.site/

2)श्री केएमजे मेमोरियल हॉस्पिटल अँड रिसर्च सेंटर (Shri KMJ Memorial Hospital And Research Centre)

शहरातील सर्वोत्कृष्ट रुग्णालयांपैकी, गोंदिया हो, गोंदिया येथील श्री केएमजे मेमोरियल हॉस्पिटल अँड रिसर्च सेंटर उत्कृष्ट रुग्ण सेवा देण्यासाठी ओळखले जाते. हे क्लिनिक गोंदिया हो येथे मध्यवर्ती ठिकाणी आहे, जे शहरातील एक प्रमुख स्थान आहे. हे निर्मल थिएटरच्या मागे, शास्त्री वॉर्ड, यशोधा सभागृहाजवळ आहे, जे केवळ आसपासच्या लोकांना डॉक्टरांचा सल्ला घेणे सोयीचे नाही तर इतर परिसरातील लोकांना वैद्यकीय मार्गदर्शन घेणे देखील सोयीचे करते.
पत्ता: शास्त्री वार्ड, रोड, पंचायत समिती कॉलनी, बजाज नगर , गोंदिया , महाराष्ट्रा 441601
संकेतस्थळ: https://shri-kmj-memorial-hospital-and-research-centre.business.site/

3)रिलायन्स हॉस्पिटल गोंदिया (Reliance Hospital Gondia)

गोंदियामध्ये कर्करोगाची काळजी घेऊन, मध्य आणि पूर्व भारतातून प्रवास करणाऱ्यांना प्रगत उपचार प्रदान करण्याचे आमचे ध्येय आहे कारण या शहराला मध्य प्रदेश आणि छत्तीसगडमधून महाराष्ट्राचे प्रवेशद्वार म्हटले जाते. या शहर आणि आसपासच्या ग्रामीण भागात ज्यांना उपचाराची गरज आहे त्यांच्यासाठी ‘राईस सिटी’ सेवा प्रदान करणे हे आमचे ध्येय आहे. राज्यात ज्यांना कॅन्सरची गरज आहे त्यांच्यासाठी कॅन्सरची काळजी उपलब्ध करून देण्यासाठी धोरणात्मकदृष्ट्या स्थित, हे रुग्ण-केंद्रित आणि परवडणारे गंतव्यस्थान महाराष्ट्राच्या ईशान्येकडील प्रदेशात राहणाऱ्यांना जागतिक दर्जाची कॅन्सर सेवा देते. या देशातील प्रत्येकासाठी दर्जेदार आरोग्यसेवा हा हक्क आहे यावर आमचा विश्वास आहे. या विश्वासाने प्रेरित होऊन, रिलायन्स हॉस्पिटल प्रगत तंत्रज्ञानासह अत्याधुनिक पायाभूत सुविधा उपलब्ध करून देते, जे प्रतिभा, काळजी आणि करुणेने चालते.
पत्ता: गोरेगाव रोड, नियर एचपी पेट्रोलपंप डव्वा, कारंजा , महाराष्ट्र ४४१६०१
संकेतस्थळ : https://www.reliancehospitals.com/gondia/

4)सूर्या नर्सिंग होम, गोंदिया (SURYA NURSING HOME, Gondia)

पत्ता: डॉ. अंशुमन चौहान, रामनगर, गोंदिया, महाराष्ट्र ४४१६१४
संकेतस्थळ: https://surya-nursing-home-gondia.business.site/?utm_source=gmb&utm_medium=referral

5)सहयोग हॉस्पिटल (SAHAYOG HOSPITAL)

पत्ता: राणी अवंतीबाई स्क्वेअर रिंग रोड, महाराष्ट्र ४४१६१४
संकेतस्थळhttps://sahayoghospitals.com/

Like
Like Love Haha Wow Sad Angry
, , ,  • Polls

    महाराष्ट्रात सर्वात जास्त मायाळू लोक कुठे मिळतील ?

    View Results
Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Menu