वजन घटविण्यासाठी घरघुती उपाय | Home tricks to lose weight
Like
Like Love Haha Wow Sad Angry
7

Banana for digestiv systemHow to lose weight with some basic home tricks. Cereals reduce fat in the stomach and Banana protects the digestive tract from harming the inner skin. this article will tell you some basic home tricks to reduce the fats in your body. 

 

 

 

वजन घटविण्यासाठी केळ आणि जिरं  हा घरघुती उपाय फायदेशीर ठरू शकतो, हे दोन्ही रेचक असल्याने याने पचनशक्ती वाढते. अपचनाची समस्यां कमी होते.  तसेच चयापचनाच्या क्रियेला गती मिळते  आयुर्वेद नुसार जिरे पोटातील फ़ॉक्ट्स कमी करतात. आणि केळ हे पचन मार्गाच्या आतील त्वचेला  हानी पोचवण्यापासून बचाव करते. व पोटातील अल्सर कमी करण्यासही त्याचंगी मदत होते.  पचन करीयेच्या या सार्या क्रिया सुरळीत झाल्यास वजन कमी होण्यास याची मदत होते.  वजन कमी होण्यासाठी पिवळ्या रंगाची केळी निवडा एका वेळी फक्त अर्धी केळ  कुस्करून त्यावर भाजलेल्या जिऱ्याची पूड एक चमचा टाकून हे मिश्रण नीट मिक्स करून  नियमित दोन चमचे खावी. याचा लगेच परिणाम दिसत नाही परंतु नियमित केल्यास परिणाम जाणवेल.

Like
Like Love Haha Wow Sad Angry
7
, ,  • Polls

    महाराष्ट्रातील भाजप आणि शिंदे सेना युती टिकेल का ?

    View Results
Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Menu