मुगाच्या पिठाची शेव
Like
Like Love Haha Wow Sad Angry

Mugachya Pithachi Sew:

Learn how to prepare mungachya pithachi shew with easiest way on marathi unlimited. Here is the lots of verities of recipe which you can prepare. Also read about Mugachya Pithachi Sew | Tips for making Sew | Easy Cooking tips and Recipes.

mugachya pichachi sevसाहित्य : एक वाटी मुगाच्या डाळीचे पीठ, आवडीप्रमाणे मीठ, एक मोठा चमचा कडकडीत तेल मोहनासाठी, एक चमचा ओवा पावडरचे पाणी, पाव भांडे हरबरा डाळीचे पीठ, तळण्यासाठी तेल.

कृती: अर्धा तास आधी डाळीचे पीठ, मोहन घालून भिजवून ठेवावे मग त्याची शेव सोऱ्यातून पाडावी.गॅसवर कढई ठेवून तेल कडकडीत तापवा. शेव नेहमी तळणीतून काढताना कुरकुरीत काढा. शेव किंवा कोणताही फरसाण डब्यात भरताना डबा धून पुसून घ्या व नंतर त्याला घट झाकण लावा. आठ पंधरा दिवस छान रहाते.

Like
Like Love Haha Wow Sad Angry
, , ,  • Polls

    महाराष्ट्रातील भाजप आणि शिंदे सेना युती टिकेल का ?

    View Results
Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Menu
%d