सचिन पिळगावकर यांचे पुस्तक लाँच फोटो
Like
Like Love Haha Wow Sad Angry

बॉलीवुड करमणुकीच्या क्षेत्रातील सुविख्यात अमिताभ बच्चन त्याच्या औदार्य आणि दयाळू पानाचे वर्तन दाखवण्यात ते कधीच  मध्ये मागे राहत नाही – ते त्यांच्या किंवा त्याच्या असोसिएट्स चा कोणत्याही काम किंवा त्याच्या जवळच्या मित्र किंवा सहकारी किंवा इतर लोकांसाठी असू ते नेहमीच पुढे असतात . त्याच्या आगामी गेम शो ‘Kaun Banega Crorepati’ च्या जाहिराती साठी गर्ग असतांना सुद्धा त्यांनी , सचिन पिळगावकर यांच्या पुस्तकाच्या  लाँचला  त्याच्या व्यस्त शेड्यूल वेळ काढून उपस्तीती दिली . Sachin Pilgaonkar चित्रपट उद्योगात 50 वर्षे सेलिब्रेट प्रसंगी त्याच्या पुस्तक ‘Haach Maza Marg’ लाँच केले. तसेच क्रिकेट सचिन तेंडुलकर आणि  अमिताभ बच्चन हे आजू बाजूला बसलेले होते.

अभिनयाचा व्यवसाय आणि  50 गोल्डन वर्षे पूर्ण प्रसंगी, बुजुर्ग अभिनेता सचिन पिळगावकर योग्य ते ‘Haach Maza Marg’ नामांकीत त्याच्या पुस्तकात, शब्दात त्याचा अनुभव सारांश आहे. 50 वर्षांपूर्वी, हा अष्टपैलू अभिनेता एक मराठी फिल्म ‘Ha Maza Marg Ekala’ मार्फत, एक मुलगा अभिनेता म्हणून पदार्पण केले होते. पुस्तक जगातील महान क्रिकेटपटू, मास्टर ब्लास्टर सचिन तेंडुलकर द्वारा या पुस्तकाची सुरुवात  करण्यात आली. कार्यक्रमाचे हायलाइट म्हणजे  बॉलीवुड च्या शहंशाह  अमिताभ बच्चन च्या भव्य उपस्थिती होती. तसेच  पुस्तक प्रसिद्ध ई गायक सोनू निगम जाहीर होते.


B_Id_417026_sachin-tendulkar-pilgaonkar-sonu B_Id_417027_sachin-tendulkar-sonu B_Id_417096_bigb-sachin-satte-sachin-tendulkar Sachin Pilgaonkar’s book launch photos1 Sachin Pilgaonkar’s book launch photos2 Sachin Pilgaonkar’s book launch photos3 Sachin Pilgaonkar’s book launch photos4

 

Like
Like Love Haha Wow Sad Angry
,  • Polls

    महाराष्ट्रातील भाजप आणि शिंदे सेना युती टिकेल का ?

    View Results
Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Menu