घरचे लेमोनेड
Like
Like Love Haha Wow Sad Angry

Lemonade Drink :

It’s the tastiest way to cool down. it is an All-Rounder ! best way to make lemonade is to make a simple syrup first, by heating water and sugar together until the sugar is completely dissolved and then add the lemon juice.

 

Lemonade Drink

साहित्य -: चार लिंबाचे चार चार भाग करावे. क्यस्टर शुगर १७५ ग्राम, थंड पाणी एक लिटर, बर्फाचा क्यूब्ज.

कृती -: लिंबाच्या फोडीं मधून बिया काढून घ्या. त्या फोडी, निम्मी साखर,निम्मे पाणी घालून ते थोडे मिक्सर मधून फिरवावे. ते गाळून जग मध्ये ठेवावे.वर राहिलेला पल्प पुन्हा राहिलेले पाणी व साखर आणि बर्फ घालून मिक्सर मधून थोडा फिरवावा. परत गाळून जग मध्ये टाकावा. बाकी वर राहिलेला पल्प फेकावा. सर्व्ह क्र्तानाअ परत बर्फ घालून प्यायला द्यावे.

Like
Like Love Haha Wow Sad Angry
, , ,  • Polls

    महाराष्ट्रातील भाजप आणि शिंदे सेना युती टिकेल का ?

    View Results
Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Menu