“प्रेम म्हणजे प्रेम म्हणजे प्रेम असत” संगीत प्रस्तुती
Like
Like Love Haha Wow Sad Angry

Prem Mhanje Prem Mhanje Prem Asat music launched party

प्रेम म्हणजे प्रेम म्हणजे प्रेम असत  हा मराठी चित्रपट १९ एप्रिल २०१३ ला प्रदाशित हत आहे . नुकतेच या चित्रपटाचे संगीत प्रदर्शित झाले आहे. हा चित्रपट म्रीणाल कुलकर्णी यांनी दिगदर्शित केला आहे. या चित्रपटच मुख्य भूमिकेत आहे. सचिन खेडेकर , म्रीणाल कुलकर्णी , पल्लवी जोशी , सुनील बर्वे , सुहास जोशी , मोहन अगस्ते आणि  नेहा जोशी. काल बुधवारी या चित्रपटाचे संगीत प्रदाशित झाले . त्या वेळेस चित्रपटाचे सर्व  कलावंत  आणि मान्यवर उपस्थित होते. या चित्रपट आणि त्याची कथा म्रीणाल कुलकर्णी यांनी लिहिली आहे. चित्रपटाच्या नावावरून हा एक प्रेम कथेवर आधारित असेल हे लक्षात येते.

Prem Mhanje Prem Mhanje Prem Asat musci launched

Like
Like Love Haha Wow Sad Angry
, , ,  • Polls

    महाराष्ट्रात सर्वात जास्त मायाळू लोक कुठे मिळतील ?

    View Results
Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Menu