टायटॅनिकची लवकरच प्रतिकृती

Like Like Love Haha Wow Sad Angry टायटॅनिकची लवकरच प्रतिकृती मूळ टायटॅनिक जहाज बुडाल्याच्या घटनेला नुकतीच १00 वर्षे झाली असताना,...
Like
Like Love Haha Wow Sad Angry

टायटॅनिकची लवकरच प्रतिकृती

मूळ टायटॅनिक जहाज बुडाल्याच्या घटनेला नुकतीच १00 वर्षे झाली असताना, ऑस्ट्रेलियातील अब्जाधीश क्लाईव्ह पामर हे चिनी कंपनीच्या मदतीने टायटॅनिकची प्रतिकृती उभारणार असून, २0१६ साली टायटॅनिक-२ हे जहाज इंग्लंड ते न्यूयॉर्क असा प्रवास करील, अशी घोषणा पामर यांनी केली आहे.

चिनी कंपनी सीएससी जिनलिंग यांच्याशी क्लाईव्ह पामर यांनी करार केला असून, टायटॅनिक-२ बांधण्याबाबतच्या सामंजस्य करारावर दोन्ही पक्षांतर्फे स्वाक्षर्‍या करण्यात आल्या आहेत. टायटॅनिक-२ हे जहाज पहिल्या जहाजाइतकेच शानदार असेल; पण त्यात २१ व्या शतकाची नौदल व सुरक्षाप्रणाली असेल, असे पामर यांनी प्रसिद्ध केलेल्या निवेदनात म्हटले आहे.

Like
Like Love Haha Wow Sad Angry

Related Stories