विद्या बालन, गिरीश कुलकर्णीसर्वश्रेष्ठ
Like
Like Love Haha Wow Sad Angry

विद्या बालन, गिरीश कुलकर्णीसर्वश्रेष्ठ

dadasaheb falke puraskar vitaran
विख्यात बंगाली चित्रपट अभिनेता सौमित्र चटर्जी यांना आज भारतीय सिनेमाचा सर्वोच्च सन्मान असलेला दादासाहेब फाळके पुरस्कार प्रदान करण्यात आला. बॉलिवूड अभिनेत्री विद्या बालनला ‘डर्टी पिक्चर’ चित्रपटातील भूमिकेसाठी पुरस्कार देण्यात आला. सर्वश्रेष्ठ अभिनेत्याचा पुरस्कार गिरीश कुलकर्णी (देऊळ) यांना देण्यात आला.

विद्याचे ‘क्लीन पिक्चर’

‘डर्टी पिक्चर’ चित्रपटाने प्रसिद्धीच्या झोतात आलेली अभिनेत्री विद्या बालन केंद्र सरकारच्या सार्वजनिक स्वच्छता अभियानाच्या जाहिरातीमध्ये काम करणार आहे. पाणीपुरवठा आणि स्वच्छता अभियानाविषयी लोकांमध्ये जागृती निर्माण करण्यासाठी विद्या बालन यांना मोहिमेचे ब्रॅण्ड अँम्बेसेडर म्हणून नियुक्त करण्यात आले आहे.

Like
Like Love Haha Wow Sad Angry
, , , , , , , , , , ,  • Polls

    महाराष्ट्रातील भाजप आणि शिंदे सेना युती टिकेल का ?

    View Results
Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Menu
%d