मनसे धावली शिवसेनेच्या मदतीला

Like Like Love Haha Wow Sad Angry सभागृहात गणपतीची आरती केल्यानंतर वर्षभरासाठी निलंबित झालेल्या शिवसेनेच्या १३ आणि भाजपाच्या एका आमदाराचे...
Like
Like Love Haha Wow Sad Angry

mns and shiv sena

सभागृहात गणपतीची आरती केल्यानंतर वर्षभरासाठी निलंबित झालेल्या शिवसेनेच्या १३ आणि भाजपाच्या एका आमदाराचे निलंबन मागे घेण्याची मागणी शिवसेना आणि भाजपाच्या वतीने आज विधानसभेत करण्यात आली आणि मनसेनेही त्यास साथ दिली. एक वर्षाचे निलंबन ही घोर शिक्षा आहे, ती मागे घ्या, असे मनसेचे गटनेते बाळा नांदगावकर म्हणाले. या आमदारांचे निलंबन एक आठवड्याच्या आत मागे घेण्याची मागणी शिवसेनेचे गटनेते सुभाष देसाई आणि विरोधी पक्षनेते एकनाथ खडसे यांनी केली.

आमदारांचे निलंबन म्हणजे त्यांना जनतेच्या कामांपासून वंचित ठेवणे आहे. त्यांना वर्षभर निलंबित ठेवणे हा मतदारांवर अन्याय होईल.

-बाळा नांदगावकर

Like
Like Love Haha Wow Sad Angry

Related Stories